Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafufuta rafiki wa kike.

Discussion in 'Love Connect' started by Saleh Alli, Mar 13, 2012.

  1. S

    Saleh Alli Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta rafiki wa kike kwa ajili ya kubhat nae pia aweze kuwa mpenzi wangu, awe na umri kuanzia miaka 18 hadi 23. awe na asili ya kiarab au msomali au asili ya mzanzibar. Mimi naishi zanzibar,kama hatakuwa znz nitamuharamia kila ki2 ili 2weze kuonana.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hicho ndio kisomali au kiarabu chenyewe? mbona kama wewe ni mkabila ?
     
Loading...