Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafu karanga za kununu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ruhazwe JR, Nov 14, 2011.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habarini za majukunu wana jf
    natafuta karanga za kununua,ziwe kavu na ikiwezekana anipe bei kwa kila kilo naitaji tani zaidi ya 60
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unapatikana mkoa gani?
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu tuambiane kuhusu soko.
    nadhani kwa sasa sehemu nyingi hapa nchini ndo wanaanza kulima. so kama vipi tujuzane ili tujipange.
    1. soko lipo wapi?
    2. tupe contacts au ni PM maana nilipo mimi naweza lima na kukusanya kwa wakulima wengine japo tani 5.
    3. natanguliza shukrani
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama una mtu kahama mwambie akuulizie, zipo za kutosha sana
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    napatikana dsm
     
Loading...