Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafta temporary

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by khauka, Mar 11, 2011.

  1. khauka

    khauka Senior Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Helo wana JF, mi ni kijana wakiume umri 23 ni mwanafunzi wa chuo hapa dar natafta kazi ya temporary kwa mda wa mwezi 1 kuanzia jumatatu.. Kazi yoyote iliyo ya halali ilimradi nipate pesa kidogo yakujikim kwa mda huu walikizo.
    Kwa yeyote anaeweza kunisaidia please help.
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Ninatafuta mtu wa kufagia zizi langu la nguruwe mara mbili kwa siku kama uko interested.
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mkuu kuwa serious please ukiona mtu yupo serious
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    khauka mdogo wangu!!

    mbona naona kama likizo yako ni ndogo sana kwa ww kutafuta kazi ya tempo??? bora ingekuwa hata miezi 3!! vumilia kidogo!!
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Sijaona unamlaumu EMT kwa lipi, Usidhani watu wote wanachagua kazi kama wewe
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  7. khauka

    khauka Senior Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashkuru ndugu, naomba nijifikirie kamda kidogo wakat bado nawasikilizia wengine... Shukran
     
  8. khauka

    khauka Senior Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah.. Mwezi unakua mrefu kidogo hasa pale unapokua huna ishu maalum yakufanya maana itafika kipindi ntaanza kugongea hadi vocha ya kuingia jamii forumz...
    Asante kwa ushauri
     
  9. khauka

    khauka Senior Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    tulia nyumbani utengeneze shavu na upumzishe akili.
    Jamaa una hasira na maisha, kamwezi tu unasaka tempo!
     
  11. khauka

    khauka Senior Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikweli unachosema, ila kukaa home bila kitu kua na shuhuli maalum ya kufanya sijazoea sijui itakuaje.
    Asante kwa ushauri
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mjifunze kufanya volunteering works kama unaona una elimu kazi huna nenda shule ya sekondari ujitolee kuwafundisha watoto ambao hawana waalimu kwenye area of ur specialization wao watakufikiria kukupa chochote cha kujikimu
     
  13. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kijana, hata kama unatafuta kazi ya muda, jaribu kuandika sarufi zilizo sahihi. Tafadhali epuka makosa madogo madogo katika maandishi yako, inaonyesha kwamba uko careless. Kumbuka ujumbe/barua ndio inayokuwakulisha kwa mwajiri.

    All the best.
     
  14. khauka

    khauka Senior Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yah its a good idea sikuwahi kuifikiria, ila pia kufundisha watu wengi ni profesion kuelewesha watu wengi darasani sio jambo rahisi linahitaji ujuzi.. Lakini nashukuru kwa ushauri wako jambo la kuvolontier ni zuri sio kwenye elimu tu hata kwenye mambo mengine ya kijamii. Hivi hakuna makampuni au taasisi zinazofanya mambo ya volontiering hapa Dar, kama kuna unazo zifahamu naomba nijulishe
    asante
     
  15. khauka

    khauka Senior Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa sawa nimekuelewa kabisa.
    Nashkuru
     
  16. S

    SELEWISE Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena kaka..tunapaswa kufanya hilo ktk jamii yetu, hasa kwa huyo kijana abt 1 mnth saidia wadogo zako ndg.
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Haaa! Na wewe yaani mwezi 1 umeona kipindi kirefu hicho? Hebu kaa nyumbani usaidie wazazi hata kulisha mifugo. Pia kwa ushauri wa jamaa mmoja hapo wa kujitolea ni wazo zuri kama unaona kukaa nyumbani ni taabu!!

    Lakini kiingereza chako kinanipa mashaka kama huwezi hata kuandika Volunteering unategemea nini??
     
  18. khauka

    khauka Senior Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio nashukuru kwa ushauri, pia ntajitahidi kiingereza changu ndugu..
    Asante
     
  19. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    wewwe khauka wewe, kijana mdogo wa miaka 23, unajidai unatafuta sana kazi,,, mimi nnavojua wakati huu wa sasa vyuo vimefungwa kwa likizo fupi, huna haja ya kutafuta kazi, kaa nyumbani msaidie baba kazi zake, kama hana, saidia hata beki 3 pale hom kupika na kufua au shuguli yeyote pale nyumbani, huwezi kuniconvice kwamba nyumbani kwenu hakuna hata shuguli kidogo ya kinyumbani,,itakua hamuishi maisha ya mtanzania wa kawaida..,kwahiyo mdogo wangu nakushauri fanya kazi za kinyumbani kwa sasa, halafu wakati wa likizo ndefu ya august ile ya mwisho wa mwaka ndo ufanye field au temporary work...usiwe na haraka sana na maisha... Hata sisi tulipita hukohuko
     
  20. R

    Read me Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe!! teheeee!!
    Ya leo kali weka nusu!
     
Loading...