Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafta nyumba yakupanga dar 200,000 per month sinza ,pliz naombeni msaada wenu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kudikwazu, Apr 12, 2012.

  1. k

    kudikwazu Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    :disapointed::disapointed::faint:
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    We jamaa kodi ya nyumba siku hizi tunaiongelea kwa dollars, hiyo nyumba ya hela za madafu utaipata kule mbagalaaaaa....
     
  3. m

    makongo Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    call 0718 734 848
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    garibu kuwaona madalali
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Mpwa nyumba nzuri kwa sinza ni zaidi ya hio amount
     
  6. R

    Rakeem Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama ya chumba kimoja au vwil apat? Au mnajishaua.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Njoo huku Mto wa Ng'ombe, Uwanja wa TP kwa nyuma, kama unaenda Kijitonyama Ushuani, hapa katikati kuna cheche za ukweli a.k.a vuruga vunja. Nyumba ya kali 2 ina hadi fremu ya duka.
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Duh, mkuu una masikhara wewe, mwenzako anataka 200K a month we unampeleka sehemu ambako ni mara zaidi ya sita ya kiasi chake.
     
  10. Twaps

    Twaps Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwani we si umeelewa?
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    lipeleke tangazo lako sehemu husika!
     
  12. javascript

    javascript Senior Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    fanya 300.000 nikufanyie mpango wa ile ya kanumba
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh!
    kweli kufa kufaana
     
Loading...