Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafta kazi ya bachelor in accountancy

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by emmanuelmnzava, Jul 8, 2010.

  1. e

    emmanuelmnzava New Member

    #1
    Jul 8, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimemaliza degree ya uhasibu so natafta kazi
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Unatafuta kazi ya bachelor of Accountancy? Au ulimaanisha nini mkuu?
     
  3. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nenda Nafasi na tenda forum kuna post inaelekeza tunakosea wapi ktk kutafuta kazi, wewe una BA Accountancy ni elimu yako kazi unayotafuta sasa ndo itategemea na nafasi zilizopo, zilizotangazwa.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Afadhali umenielewesha. Nilikuwa sijamwelewa vizuri. Am slow learner ukumbuke!
     
  5. M

    MJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mimi ninavyofahau umesoma something to do with accountancy BA, Bcom, BAF etc. ambazo course structure inagusa maeneo mengi sana. hivyo unatakiwa specifically ujue unafahamu nini, unatafuta nini nk. mambo ya slow learner au fast learner utaangalia kwenye requirements za nafasi husika. Hivyo unatakiwa kuwa makini hatutafuti kazi kwa course bali what you have in your head inaweza isiwe accountancy kama unavyotamka bali combination ya vitu vingi.

    Kila la kheri katika job search
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Unatafuta kozi au kazi?.....
     
  7. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umesoma chuo gani??umemaliza mwaka gani??na umefaulu kwa kiwango gani??
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kiongozi....... nadhani mtoa mada amekuelewa.
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna job title inayoitwa Bachelor in Accountancy? Kuna waajiri humu, na huenda hiyo ni interview tosha uliyojipa mwenyewe.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani msameheni huenda ni frustration kwani kipindi cha kutafuta kazi ni kigumu sana.
     
  11. M

    MJM JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Lakini anatakiwa ayachukue haya positively maana yatamsaidia sana. Ofcourse hiki kipindi huwa ni too frustrating nakumbuka kuna jamaa aliwahi kuambiwa kuna kampuni inatafuta Geologist yeye kasoma social science akaandika application kwamba Geology aliisoma kwenye Geography A level. Ni kipindi cha mpito fulani lakini kinahitaji uvumilivu wa kutosha. Bora Emma ana access na internet suala ni kuangalia links za kutosha zinazohusiana na recruitments. Wadau wenye link mnaweza kutoa msaada hapa
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wengine wana weka post kupitia simu zao za mikononi na wakati mwingine katikakuandika mambo huchanganyika. Muhurumieni na mwenye kuweza kumsaidia na amsaidie.
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....no wonder why utafutaji kazi huonekana mgumu? Huyu kijana hayupo serious kabisa na job search.......! halafu utakuta analalamika kazi hazipatikani....etc etc!.....angalia subject ilivo kaa kaa, angalia details zake alivoziweka....yaani kazi kweli kweli!
     
  14. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii forum ni ya "nafasi za kazi na tenda" Mbona siku hizi imevamiwa na wanaotafuta kazi na siyo wanaotangaza nafasi za kazi? au mimi ndo sielewi contents zake.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa ndio wasomi ambao Tz inawauza kwene EAC kazzzzzz kwelikweli.
     
  16. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kuhangaika kwa nini?Si Bora tu nimepata Degree yangu.........."MindSet".
     
Loading...