Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natabiria CCM maisha yake yapo mwishoni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Dec 29, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi Chama cha Makamba(ccm)sorry chama cha mpinduzi Hakina mda mrefu wakuanguka chali kina kila dalili japo kinadhani kitakuwepo milele!lakini kadri siku zinavyokwenda niwazi maisha yake yapo hatarini na mbaya zaidi wakulima wakija kujua nini wanatakiwa kufanya ccm lazima iwe kama kanu!
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Mkuu CCM inautaratibu mzuri wa kujisafisha.Usikifananishe na vyama vingine visivyo na utaratibu unaeleweka.
    CCM jiwe la mtoni, haliendi na maji!!!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Yawezekana uyasemayo lakini kumbuka hata ukuta wa birlin ulibomolewa hivyo ujue hata zanzibar walisema hatuwezi kugawana madaraka leo kikowapi??kila siku mbinu zinafichuka!!Mkuu ipo siku utakuja kuona!!nchii ni yawote siyo ya ccm!
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa wa kijani kiaama chao kimeshafika. wanajua fika kuwa hata hali yao ilikuwa mbaya kwenye uchafuzi wa mwaka huu na ndio maana walitumia kila aina ya mbinu kujihakikishia ushindi kwa kuchakachua. Wanao kiita kuwa CCM ni jiwe la mtoni lisilokwenda na maji wanajidanganya! Tena wanahitaji kupepewa! Wamesha sahau ile kauli iliyotoka kule ROMBO kuwa Mramba ni panga la zamani lisilo isha makali?! Kilitokea nini?!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Waliokuwa wakikisaidia wote chari!!sasa hawa vijana watatudanga nya nini??zaidi wataitia hii nchi kwenye mgogoro zaidi wa ivory coast!
     
Loading...