Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natabiri....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyani Ngabu, Oct 19, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    ....kuwa siku ya tarehe 31 mwezi huu ambayo ndio siku ya uchaguzi mkuu wa Tanzania, idadi wa watumiaji wa tovuti hii wataongezeka sana kupita kiasi. Mpaka sasa rekodi iliyokwa ya watumizi wengi ni tarehe 16, mwezi machi mwaka huu kama inavyoonekana kwenye nukuu hii "Most users ever online was 5,663, 16th March 2010 at 04:08 AM."

    Sijui siku hii kulikuwa na nini lakini tarajieni hiyo rekodi kuvunjiliwa mbali. Natabiri watu 10,000 kuangalia JF kwa wakati mmoja siku hiyo.....
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Kama JF itakuwa inapatikana........Wasije wakaikolimba ili tusipate updates!!!
     
  3. JF inaweza kulemewa pia watu wote hao wakijaribu kuaccess at the same time.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hauko mbali sana na ukweli, ila mimi nadhani kuwa siku hiyo wengi wa watumiaji wa mtandao watakuwa kwenye mafoleni kusubiria kupiga kura(maana ndio wenye ari ya juu kulinganisha na raia wengine), na pia watumizi wengi jumapili hawaingii ofisini(tarakilishi za bure), hivyo watakosa mawasiliano. Na hivyo mimi natabiri tarehe 1/11/2010 ndipo kutakuwa na watu wengi mtandaoni!
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    inapatikana kwa shida mno, nadhani mitandao mingi, simu internet na vitu kama hivyo vitasumbua sana,
     
  6. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe ulishatabiri kuwa ccM itashinda kwa urahisi na CHADEMA wanapiga kelele za bure. Lakini sasa hivi naona umepiga kimya sana kwa sababu utakua huna tena uhakika na utabiri wako. Na hiyo uliyotabiri hapo juu siyo utabiri. Ni conclusion ambayo mtu yeyote angeweza kuisema kama anafuatilia JF. Labda hiyo figure lakini najua utakua wrong tu! Jaribu tena.
     
  7. m

    mbea Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea mmoja wa urais kuanguka maliwatoni tarehe 31/10/2010.
     
Loading...