Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natabiri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ijuganyondo, Jan 16, 2011.

  1. I

    Ijuganyondo Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama inavyojulikana mwanamke anapokuwa pregnant kama 7months hivi huwa haweki kabati ndani(v.i.p).sasa mama mmoja alikuwa preg hakuwa amevaa hiyo kitu,mtoto wake mdogo akawa ameona kunako na kukutana na zile pubic hairs akamwambia mama yake;"mama natabiri utazaa mtoto wa kiume"mama yake akashangaa akamuuliza umejuaje??! Mtoto akajibu "nimeona ndevu zimeanza kutokeza" tehee tehee hahaahaaaaaa
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Where the good jokes at??
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Form one hujui hata ku link tittle na content?
     
  4. I

    Ijuganyondo Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mshamba kweli wewe sijui umeishia darasa la ngapi? Hujasoma l will marry when i want,man of the people&beautiful ones r not yet born, title&content vimekaaje? Kwenda huko na na Mmekwa yako!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona una majibu ya ovyo ? nimesoma majibu yako kule Mahusiano pia punguza jazba mgeni.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    If you can't take the heat stay out of the kitchen!!!!Huwezi kumlazimisha mtu kucheka kitu ambacho hakichekeshi!!Get a grip man acha magadhabu!
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yan katka bongeee la mshamba mjinga wewe ni wamwisho mzaz yan umechemsha ile mbayaaaa duh! Pole we
     
Loading...