Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natabiri mwaka 2012.............!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mhondo, Dec 31, 2011.

  1. m

    mhondo JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa mara ya kwanza baada ya miaka kadhaa tutaanza mwaka mpya bila utabiri/uongo wa yule kipenzi cha Ikulu Sheikh ....
    Au kuna mtu mwingine anaweza kutupa utabiri wa mwaka 2012?
     
  2. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugumu wa maisha hutaongezeka maradufu mfano petrol, mgao wa umeme,sukari
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    maisha yatakuwa bora kwa kila mtanzania.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kiongozi mkubwa atafariki na kwa upande wa serikali itatengeneza noti ya 20,000 na noti ya 500 itakuwa sarafu haitakuwepo sarafu ya 50.

    ili haya sitokee itabidi wananchi tuvae pete za rangi ya udhulungi.

    RIP shehe yahaya
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dah. Yule Sheikh nilikuwa simpendi kiasi kwamba huwa ninapata faraja kila nikikumbuka kuwa alishakufa..!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha
    dah! Eti mtu anakufa wengine wanapata faraja!!!

     
  7. e

    evoddy JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Utakuwa mwaka wa wafanyakazi secta ya umma kukosa mishahara yao ya kila mwezi kwa wakati,hawatapandishwa vyeo,na utakuwa mwaka wa CHADEMA kupata wafuasi wengi kuelekea 2015,pia utakuwa mwaka mugumu kwa serikali kuhusu mchakato kupata katiba mpya
     
  8. m

    mhondo JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na wewe uliachiwa mikoba nini maana ulipotaja tu na aina ya pete ya kuvaa nikakumbuka maelekezo ya mapete yake.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ah haaa haaa haa..........mkuu umenkumbusha moja ya washauri na waasisis wa awamu ya nne wa pale magogoni,mana ndo alikua mtabiri wa nchi kupitia magogoni pale
     
  10. m

    mhondo JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kumbe yule ... Hakuacha wafuasi wengi basi inabidi tumshukuru Mungu maana hakuna wakutisha watu kwa Mwaka 2012 ikizingatiwa pia utakuwa ni mwaka ambao CCM watafanya uchaguzi wao mkuu.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ugumu wa maisha utaongezeka sisi tunaokaa shamba tutashindwa hata kununua robo kilo ya sukari
     
  12. m

    man ima New Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakuwa mwaka wa wakubwa kukimbia vt kama libya,coz chadema inazd vuta kac kla kukicha.
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    lol... Yaani JK ameturejesha enzi zile za Mafarao wa Misri....ambapo jamaa alikuwa na jopo la wachawi wa kumsomea hali ya upepo wa kisiasa na uchumi na maadui zake...!
    Ok, tugange yajayo wazazi..!
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    viongozi wengi wa ccm hasa wabunge watadanja(watakufa ) na huo utakuwa mtaji mkubwa kwa CDM kuelekea 2015.

    kuzuia hilo lisitokee JK anatakiwa ajiuzulu ifikapo mwezi wa pili.
     
  15. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imani za watu usizikejeli
    kama alikuwa muongo wewe uongo wake unakutatiza nini
    lets 2012 express our self kulibadirisha taifa na janga la njaa
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    natabiri wakati umelala hutoweza kurusha thread jf.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nadhani huu mwaka utapunguza kuazima vitu vyangu.
    Utabiri huuo

     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi natabiri huu mwaka utakuwa unalala huku umefumba macho na ukipiga miayo lazima uache domo lako wazi.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Happy new year...ujambo lakini!
     
  20. GoodboyTZ

    GoodboyTZ New Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mwaka utakuwa balaa
     
Loading...