Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natabiri kutokea kwa ajali kubwa ya Treni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Matatizo, Sep 14, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kuona serikali imetususa kabisa.Juzi nilikutana na madereva wa treni zaidi ya wa 5 wakilalamikia ubovu wa reli,na uchakavu wa engine.Baada ya magenge kuvunjwa na wale wahind koko ubovu wa reli umeimarika mara dufu.Sehemu ambazo walikuwa wanapita na spid 70 sasa wanapita kwa spid 40.Pia wanasema engine nying hazina viwango na kufel break ni rahis sana...,bila kusahau abiria weng huwa tunapanda bila ya kuwa na ticket hivyo kusababisha msongamam mkubwa.Hakuna pa kulalamikia zaidi ya hapa jamvini.Pia usisahau kwamba kila kukicha haya madude yana acha njia jaman.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    kwa nini wasigome kama hawasikilizwi? au wa o sio chadema? si unajua waarabu wengi ni chadema..egypt tunisia na syria
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hawa madereva wa treni wagome kuendesha treni juu ya reli mbovu mbovu kuepusha ajali na vifo kwa wasafiri. Yule captain wa meli iliyozama wiki iliyopita kule visiwani angekuwa jasiri na kugoma kuendesha meli mbovu iliyosheheni mizigo na abilia leo hii wale marehemu wangekuwa hai!! Wananchi acheni woga muwe jasiri.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kabisa..
    na hao madereva kama wameshajua maisha ya watu yako
    hatarini kwanini wanataka kubeba lawama? ..
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Swala hapo siyo kugoma ila waimarishe miundombinu na kununua treni mpya. Hayo mambo yote yapo kwenye mikakati ya serikali ya awamu ya nne. Kinachosubiri ni muda tu.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mkuu
    jamaa hapo juu amesema kuna matatizo sasa hivi..
    hivyo vyombo vya usafiri si salama ..
    mpaka hiyo treni mpya ije ni lini??
    na ushauri wako hapa ni nini ??(serikali ya awamu ya nne??? nadhani unatania)
    waendelee kutumia hizo treni au??
     
  7. Rwebangira

    Rwebangira Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kununua hizo treni mpya kuna maslahi binafsi basi kazi hiyo hata kama treni hizo ni mitumba (used) basi muda si mrefu zitaletwa ili baadae watu wafe na rambirambi zikusanywe, huku tukiunda tume kuchunguza chanzo cha ajali na kusahau tume ya kuchunguza manunuzi ya hivyo vibovu. Kalagabao wa tz.
     
  8. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tumeshazoea Tanzania kila siku wanasema haitatokea tena ajali ya mabomu mbagala walisema haitatokea ikaibukia gombs,meli ya mv bukoba wakasema ndo mwisho mara islander tena,tusishange tena tukasikia ile ajli ya treni iliyotokea kutokana nakufeli breki ikatokea tena,mwisho wa siku lazime iundwe tume,hivi nchi hii tuna viongozi kweli?m napata wasiwasi kabisa
     
  9. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa hawawezi kugoma sababu za dhiki walizonazo.....lakini wanajua kwamba siku yoyote treni itaua vibaya sana.Lakini hawana jinsi.namuomba MUNGU ANIEPUSHE NA AJALI HIYO mbaya,sababu ni mpenz wa usafiri huo kutokana na kipato changu kidogo.Wakati wa ajali ile ya msagali mkoan dodoma reli na engine vilikuwa na unaafuu kuliko sasa.KWA HIYO TUTEGEMEE MAAFA MAKUBWA KULIKO YALE.SIOMBI AJALI ITOKEE ILA UKWELI NDIO HUO.WAP NIENDE NIKALALAMIKIE?NATAKA NIWASHITAKI HAWA WATU...na hiyo mipango ya kununua na kuboresha miundo mbinu ya reli ni uongo.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hii haiitaji utabiri mkubwa; kwamba ajali kubwa ya treni itatokea ni swala la lini siyo kama.
     
  11. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usitabiri hvyo jamani
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Shirika hili si laendeshwa na wazalendo? kwanini wasichukue hatua na kuacha kulalamika.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hamjamsikia nundu jana?
     
  14. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Acheni kulalamika. Serikali iko mbioni kurekebisha miundo mbinu ya reli, michakato wa kununua treni mpya imeshafikia pazuri, mikakati iko safi. Bajeti kidogo imepungua lakini hata hivyo, jitihada za kuwasiliana na wafadhili zinaendelea vizuri, wakati huo huo mawasiliano kati ya serikali na mwekezaji mpya karibu yanafika mwisho. Bahati mbaya serikali haijajua muda kamili ila inatarajiwa kuwa kabla ya 2061 (50yrs). Tusiwe na hofu ajali haitatokea, na kama itatokea kabla ya utekelezaji wa mpango mkakati na kuua mamia ya watu hiyo ni mapenzi ya Mungu, hata hivyo serikali itatoa ubani kwa wafiwa. Msisikilize malalamiko ya Wapinzani.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,251
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    no comments
     
  16. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hutakiwi kutabiri mabaya...aaah sorry ckuwa nimesoma jina lako b4.. "baba matatizo"
     
  17. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Acheni kulalamika. Serikali iko mbioni kurekebisha miundo mbinu ya reli, michakato wa kununua treni mpya imeshafikia pazuri, mikakati iko safi. Bajeti kidogo imepungua lakini hata hivyo, jitihada za kuwasiliana na wafadhili zinaendelea vizuri, wakati huo huo mawasiliano kati ya serikali na mwekezaji mpya karibu yanafika mwisho. Bahati mbaya serikali haijajua muda kamili. Tusiwe na hofu ajali haitatokea, na kama itatokea kabla ya utekelezaji wa mpango mkakati na kuua mamia ya watu hiyo ni mapenzi ya Mungu, hata hivyo serikali itatoa ubani kwa wafiwa. Msisikilize malalamiko ya Wapinzani.

    Nahisi na WW unafikiri kwa Kutumia Ma...........................o.
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kumuomba MUNGU atuepushie janga hilo naomba sana sana, tuweke strategy ya ku-adress suala hili< najua hapa kuna media nyingi, tunaombeni sana lichukueni hili mkawahoji hao wajinga huko kuwa kilichowaweka ofisini ni nini? naapa kama likitokea hili mimi sitaomboleza natafuta mtu wa kufa nae.....ujinga mkubwa huu, je mabasi yetu je? Spring zinafungwa kwa kamba za katani??? Halafu utaskia wajinga fulani wakisema "kazi ya MUNGU haina makosa''. Kweli????
     
  19. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hao viongozi wetu hao wamengangania china na usa, ujerumani wako sawa sana kwenye miundombinu ya train, si bora tuwarambe hao miguu tupate vijiused vyao
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    ndio tatizo letu watanzania... leo tumegangamala na visababu vya kipuuzi.. eti kwa nini Vodacom hawakuairisha shindano, TFF na simba, maisha club na disco etc etc, hakuna mtu anafikiria kwa nini ajali ile imetokea, wapi tumekosea, tufanyaje ili yasitukute tena manake yalishawahi kutokea tena

    We are doomed
     
Loading...