Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natabiri: Bernard Membe kuendelea kuwa Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUMBIRI, Apr 28, 2012.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Licha ya kuwa Balozi zetu zimetajwa kwamba ni miongoni mwa pori kubwa la ufisadi wa kodi zetu kulingana na ripoti ya Mdhibiti na Mkaguzi wa Hesabu za serikali[SUP]1[/SUP], natabiri Ndugu Bernard Membe kuendelea kuwa Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa kimataifa kutokana na uswahiba kati yake na bwana mkubwa na pia kutokana na malengo yao binafsi kuelekea 2015. Kama mnabisha subirini muone.


    [SUP]1[/SUP]
    http://www.nao.go.tz/files/Tanzanian%20Embassies-General%20Audit%20Reports.pdf
     
  2. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Membe anafaa hata Kuwa wazir I Mkuu na pia urais 2015
     
  3. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Sioni ubaya kwasababu sijasikia KASHFA YAKE mpaka sasa au zipo ? jamaan ametulia, ila waziri mkuu anatakiwa awe mtu mkali na mchapa kazi sio kama huyu MNAFIKI PINDA , ana dharau na amjivuno ya ndani kwa ndani
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    naona msiomfahamu membe mnamfurahia tuu, kumweka membe uwaziri mkuu ni bora amrudishe lowasa!
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Membe anafaa kuendelea kukamata nafasi hiyo
    Anatakiwa kukamata hata uwaziri mkuu ili kuwashikisha adabu wezi wa mali ya umma
    OTIS
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu mzee ni mnafiki anaitwa mzee wa oic!
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    be iz too soft to be aprsident or PM
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hata Kikwete wakati anashikilia hiyo post watu walisema sana hana kashfa na ametulia hivyo anafaa kuwa Rais. Zilipokuja kuibuliwa hoja za pesa za Uarabuni na baadae utawala wake kudumaa kama mtoto aliyebemendwa watu walipigwa na butwaa. Membe is leadershipless. Ndiyo maana Kikwete amemuweka kwenye Wizara ambayo haigusi maisha ya watanzania ya kila siku ili asipatwe na kashfa. Hivi unadhani Membe angekuwa Waziri wa Nishati na madini au Mambo ya Ndani au Ulinzi mgempamba kama hivyo?

     
  9. M

    Mkira JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Ila tuache kudanyangya badala ya kulibebesha zigo taifa kwa kuchagua waziri Mku mwingine ninamshauri amurudishe Lowassa bila kujali kelele za wapinzani wengineo na familia yake eti Lowassa anataka kumngóa akimurisha hakika Lowassa atachapa kazi na aipaisha CCM, kwa vile Bunge sehemu kubwa ni la CCM Nina imani watamkubali Lowassa na EL hatafanya kosa atalekebisha mengi including shule za kata kero za maji umeme nk!

    HUO NDIO UKWELI KWA SASA JK TUMIA RUNGU LAKO LA KATIBA TEUA TENA LOWASSA UTAFURAHI! NI KATIKA IMANI KUWA HATARUDIA MAKOSA NA WIZI WAKE TENA!!! ILA SIFA YA USIMAMIZI UTARUDISHA UHAI WA CCM , NI MAONI YANGU TU!
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Bernard Membe anafaa kuendelea na Wizara yake.Anatumia taaluma yake vizuri kabisa kikazi ukilinganisha na wengine.Nilishasema hili na mara nyingi nimekuwa matatani hapa JF........The guy is professional!
     
  11. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Membe atapewa rungu la uwaziri mkubwa subirini. tu
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Haitoshi kumuita mzee wa oic,alilikashfu jina la yesu kwa kusema hata pesa za shetani tunazihitaji..alihojiwa na BBC 2008.Hicho kivuli kitampa tabu sana kwa wakristo.
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi natabiri watakao chaguliwa wana njaa kuliko waliotangulia.
    Is it a coincidence? Kila ikifika katikati ya utawala wake anafumua baraza anaunda jipya?
    Hapana! Ni kwa sababu kuna wanamtandao na wengine wengi wanaodandia mtandao na wako full kujipendekeza. Wote hawa wanataka walipwe fadhila. Wote hawa nao wanastahiki kipande cha keki.

    Kwa hivyo kabla ya mwezi wa 6 (inawezekana hata ndani ya mwezi huu huu) JK atachagua wengine wa kuwalipa fadhila kwa kipindi cha lala salama.

    Watanzania, tukae mkao wa kusaga meno wakati wao wanakaa mkao wa kula.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hapa nadhani unapaswa kunielimisha vizuri kufanya kazi vizuri maana yake ni nini hasa!!?? maana kwa maoni yangu naona kazi nyingi za Membe anazifanya JK, hapa ndipo ninaposhindwa kuelewa vigenzo vyako vya kumu endorse Membe.
     
  15. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe hujui Hiyo ni nafasi ya Asha Rose Migiro .....................subiri uone
     
  16. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hapa mkuu usitegemee lolote. Suluhisho ni kubadilisha mfumo na wahusika wote, ni ngumu but it's the only way out!

    mfano ni kuwa hata watoto wako wawe na uwezo kiasi gani kiakili ukiwapeleka shule yenye mwalimu mmoja na haina maktaba, maabara nk watafeli. Vivyo hivyo ukipeleka watoto wenye uwezo wa kawaida tu (au hata mdogo) kwenye shule kama Mzumbe, Msolwa, St. Marian, Feza Boys (usiulize zaidi juu ya 'Feza girls') anabadilika na kuwa na uwezo wa kufaulu mtihani.

    Habari ndio hiyo, mazingira na watendaji wa sasa ni 'St. Kayumba'
    ili aonekane kuwa ndiye alikuwa rais wa kwanza kuteua PM mwanamke!!??
    Walifanya hivyo kwenye bunge na tunaona mpaka sasa
     
  17. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280

    Wewe kama umetumwa na huyo mpaka pedo Bernad Membe..mwambie ndogo yake aipeleke kwingine hapa hatuitaki......,kwanza muulize zile pesa Za Libya dola milioni 50 na zaidi vipi ..amesharudisha??..Joka La Mdimu!!
     
  18. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumburi,
    Hivi unazania utafanikiwa kushawishi uteuzi kwa mawaziri kwa miss information za kitoto kama hivi?, nahisi jina na lako ndio umbile lako kama sio akili zako zitakuwa zimefadhili na walio fadhiliwa na yusuf manji ,
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi sikatai mtu kula/kuiba lakini afanye kazi basi. Leo hii ungekuta maisha ya watanzania ni mazuri alafu tunasikia mawaziri wanaiba kuna mtu angelalamika? watu wana hasira coz watu wanaiba alafu maisha ya mtanzania wa kawaida yanazidi kua magumu
     
  20. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niwazi wewe ni mkosaji hapa niwazi unachuki binafsi na ulishaambiwa hapa kitambo kwamba Membe sio afisa uajiri pale mambo ya nje,lakini bado unaweza jaribu tena hila tuma maombi tume ya ajira kwa uwezo unaozania unao wanaweza kukufikiria,usife moyo kaka
     
Loading...