Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natabiri 2012 ni mwaka wa kuizika rasmi CCM na mwisho wa JK kama mwanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Dec 31, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Si kwamba nataka kushindana na yule mgonjwa wetu wa Malaria, ila tu natabiri mwaka huu tutashuhudia mazishi rasmi ya CCM pale Dodoma wakati wa Mkutano wao Mkuu wakati wa chaguzi za ndani za chama hicho cha kifisadi.

    Na hapo ndiyo itakuwa mwisho wa JK na siasa zake za hovyo.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana nawe 100 pasenti kwani viashirio vipo tele, kuzidi kwa hali ngumu ya maisha na kufilisika kwa serikali. Lakini hapo kwenye red kwa nini usitumie neno mbadala -- 'uchwara' kama vile RA aliivyoziita siasa anazosimamia swahiba wake?
     
  3. K

    KISUKALI Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe wewe ndie ulierithi Mikoba ya Sheikh Yahya!!
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ccm ilishakufa sasa hivi tuko kwenye mazishi yake tutaanua matanga 2012
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndg yetu mpendwa (ccm) tayari ni marehemu, Uchaguzi Mkuu wa ndani itakuwa ni kikao cha ndg kuchangia sanda na Jeneza. Safari ya kutoka Dom baada ya Uchaguzi itakuwa ni msafara wa kutoka makaburini. Uchaguzi wa serikali za mitaa itakuwa ni 40 ya marehemu (ccm)
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    bila umoja maneno haya hayawezi kutimia
    chama kishakufa zamani waliopo wanaigiza tu wanajua watanzania hawakipendi
    kila aliepo ndani ya magamba ni kwa maslahi yake binafsi sio ya taifa
    watapigana kufa na kupona kukitetea kama FF na malaria sugu mwita na wengineo
    ukiwachunguza lazima wanafaidika kwa njia fulani
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka kusema Dr Dr Dr Mwanajeshi aliyekimbia kambi na kuingia siasa, Rais wa NEC, Professor to be, Msema pumba Alhaji Kikwete aliyeteuliwa na NEC kuongoza Serikali legelege na kuhakikisha analiangamiza Taifa la Watanganyika kwa Manufaa ya Mafisadi atakuwa kwishney katika Siasa hovyo za CCM?

    Sitaki kusubiri utabiri wako nataka hata leo kama ingiwezekama atoke, amenichosha na meshindwa kuongoza Tanganyika yetu, He is Just a Loser
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na tuna hakikisha tunakwenda kuizika baharini kama mazishi ya Osama
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...ishalla'h shekhe.
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sure kabisa!!!!
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utasubiri weeeeee! come 2015 tunawapiga bao mbaya kabisa..halafu tunawatupa kwenye "complain corner where you belong"
     
  12. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wee endelea tu na ndoto zako za mchana. Kuna siku utaota upo chooni, kumbe vile unanyea kwenye kaptura/skintight mchana kweupeee!
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,272
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Not just a loser but a pathetic looser bustard.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona ingekuwa raha ata kama ingekuwa leo
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wasema wewe
     
  16. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe bwana mdogo ukiwa na njaa usishike laptop.

     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hizo ni ndoto za ALINACHA, sawa na fisi kukimbiza mkono wa bionadama.
     
  18. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana Yesu alipokuja duniani aliikuta dunia ikiwa imejaa mafisadi wengi kama ilivyo leo hapa Bongo. Mwisho akafanya maamuzi magumu ya kujitoa kajivua gamba kwa maslahi ya taifa lake la Israel. Hivyo tunamwomba JK 2012 naye afanye maamuzi magumu, ajivue gamba kwa maslahi ya taifa letu. Kafara pekee itakayoweza kuisafisha madhambi ya mafisadi ni JK pekee kujivua gamba. RIP JK!!!
     
  19. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana Yesu alipokuja duniani aliikuta dunia ikiwa imejaa mafisadi wengi kama ilivyo leo hapa Bongo. Mwisho akafanya maamuzi magumu ya kujitoa kujivua gamba kwa maslahi ya taifa lake la Israel. Hivyo tunamwomba JK 2012 naye afanye maamuzi magumu, ajivue gamba kwa maslahi ya taifa letu. Kafara pekee itakayoweza kuisafisha madhambi ya mafisadi ni JK pekee kujivua gamba. RIP JK!!!
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK atakimbilia kujificha kwenye kalavati as it was to Ghaddafi
     
Loading...