Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nasuuuutwa na roho.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msikivuTz, Jul 7, 2011.

  1. m

    msikivuTz Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    hi jf members, jamani naombeni mnisaidie, mwenzenu nikisha kutana na binti kimwili huwa nakoswa raha kwa kujihisi kama nimetenda dhambi kubwa duniani, najiona kama nimeathirika hata kama nimetumia condom na yawezekana hata nikamchukia huyo binti. Je nn chanzo? nifanyeje?
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chanzo ni kuwa unatenda dhambi kwa kukusudia ukitaka usipate tatizo hili oa uwe na mke wako na ishi kwa amani,tena wewe dhamira yako iko hai una nafuu,acha dhambi kimbia zinaa,
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Solution ni kuacha uzinzi 2 mkuu..oa ili u2lie na mkeo!
     
  4. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Imeandikwa, azinie na mwanamke hana akili kabisa, ni maneno ya mungu yanasema hivyo. Nakushauri uoe mkuu ili ushiriki hicho kitendo bila wasiwasi. Kinyume cha hapo unafanya dhambi ndo maana nafsi inakusuta.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,100
    Trophy Points: 280
    oa tu mkuu
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Acha Uzinzi baba inaonekana kila unapojiisi umetenda dhambi unakuwa ushapata Virus mara kumi hahahaha so kijana tubu dhambi zako mapeeeema!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    chanzo ni kuwa dini imekuingia saana
    sasa oa tu uwe na amani
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi wewe badili tabia,huyo kwenye avatar ni wewe mwenyewe???? :tonguez: ... Shift+R improves the quality of this image. CTRL+F5 reloads the whole page.
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Zinaa haikutaki masikini sasa waifanyianini jamani mpaka unamchukia mdada ulozini nae...mpaka unaoa utakuwa na maadui wangapi weye acha mara moja!
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyo kwenye avatar ni wewe?:tonguez: ... Shift+R improves the quality of this image. CTRL+F5 reloads the whole page.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    shosti wewe vipi?
    baada ya tendo hujisikii dhambi????//lol
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Utakuwa sio mzoefu mkuu hata sisi tulihisi hivyo lakini ukiongeza mechi hiyo hisia itapotea.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Si unaiba! Halaf mbaya zaidi kitu chenyewe unachokiiba umeiga tu wala huna uhakika nacho kama yaliyomo yamo? Halalisha mzee na warranty utapewa uwe na amani kabisa!
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nenda facebook kwa wenzio....
     
  15. The great R

    The great R Senior Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OA if ur ready ukilazimisha kuoa pia inaweza kula kwako.
    Acha kufanya ngono,fanya mazoezi,kula vizuri keep urself busy,chat n go out with pipo.
    Ukishindwa kabisa kati yahao wengi chagua au tafuta mmoja ujifunze kumpenda kwa dhati maana wewe tatizo lako unalala nao bila kupenda,yani when u feel sex u jst pik one from the list.Learn how to love
     
  16. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yeah, msikivu fanyia kazi hili ndugu
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dhambi ni mbaya sana, inatesa, inakosesha amani kabisa na inaua. Tena mshukuru Mungu kwamba unajisikia kukosa amani, hii ni dalili tosha kwamba una hofu ya Mungu ndani yako. Nakushauri acha kabisa dhambi hiyo ya uzinzi, na utubu kwa Mungu kwa kosa hilo kisha chagua kuoa kihalali ili uwe huru na mkeo na hutaiona tena hiyo hali unayojisikia kwani huyo atakuwa mkeo halali
     
  18. charger

    charger JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    NAOMBA NI EDIT POST YAKO KAMA IFUATAVYO

    hi jf members, jamani naombeni mnisaidie, mwenzenu nikisha ZINI na binti huwa nakoswa raha kwa dhambi kubwa duniani, najiona kama nimeathirika hata kama nimetumia condom na yawezekana hata nikamchukia huyo binti. Je nn chanzo? nifanyeje?

    Sidhani kama kuna nini inaruhusu uzinzi so acha uzinzi
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Watoto show
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wewe dogo weweeee... huo ni uchovu ebo?
    ucfanye gem yle hujala, thawa?
     
Loading...