Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasumbuliwa na Shahidi wa Yehova

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jun 22, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,432
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa alikuwa akinipigia simu kila siku usiku na kutaka nihamie kanisani kwao. Nimemkataza kunipigia, kwa kweli ameacha, lakini namba yangu nahisi kaigawa kanisa zima, maana napigiwa simu hadi na watoto wakinitaka nihamie huko kanisani kwao.
    Kwasiku napokea simu zisizo na idadi.
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 5,406
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nenda kawasikilize then utaamua. Uzuri ni kwamba ukiwaambia huna usafiri wa kuja church watakupatia ride/lift kwenda na kurudi ama hata kukukodishia taxi, na msosi huko ni free
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,131
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Huo ni ujumbe wa Mungu sio usumbufu, itafika siku utatamani upate ujumbe huo. Nenda kawasikilize,kisha waambie msimamo wako basi.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,432
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Kama kuna pilau ntaenda, si unajua tena sie watu wa Pwani.
     
  5. F

    F.dizzoy Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata me naungana na wa2 waliopita nenda kawasikilize then utaamua na mungu akusaidie.
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kha watu wagumu na maneno ya mungu...kwani wanatumia muda gani kuongea na wewe kama si dk 15 na unafaidika
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kumbukumbu zangu kwenye Biblia sijaona mahali Yesu alikuwa analazimisha watu kumfuata...
    Na msafara wake ulikuwa hauishi watu, kwa sababu matendo yake na mafundisho yake pekee yalijitosheleza kuvuta umati wa watu..
    Sasa iweje hawa walokole hawafuati mfano wa Yesu na kuacha watu waamue wenyewe kuwafuata baada ya kuona miujiza yao?
    Ina maana hawajiamini mpaka wajitangaze redioni na kwa kupigia watu simu??
     
  8. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 711
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mashahidi wa yehova sio walokole.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,432
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    mafundisho yao utata mtupi, wanakataza hata kumuongezea damu mgonjwa, siwataki.
     
  10. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mikela, jiunge nao urithi nchi
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 28,580
    Likes Received: 2,427
    Trophy Points: 280
    haya baba paroko
     
  12. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole. Sijui hadi sasa unaabudu wapi au u dhehebu gani. Maana kama ni mkristo jamaa wana mafundisho tata kwelikweli tena ya kubumba hadi kuichakachua hata Biblia!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,903
    Likes Received: 984
    Trophy Points: 280
    Mungu ana haja na roho yako ndugu,changamka banaa
     
  14. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa ni noma, yaani wana Biblia yao iko tofauti kabisa na Biblia za kawaida, ni wapinga Kristo ni bora kutowasikiliza kabisa.
     
  15. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,777
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    hawa jamaa wana moyo sana wa kushuhudia na kukaribusha watu ktk ibada zao, yaani ukushahudhuria kanisani kwao ni kosa kila siku ya ibada watakutafuta popote pale hawataki kupoteza kondoo hapo kuna mawili either ulikuwa mshirika pale umekengeuka so wanakurudisha kundini or ulishawahi kuabudu nao au ulipromise kuwa nao
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,594
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mashahidi wa Yehova hawalazimishi mtu kwenda kwenda kwenye ibada zao au kuwa Mmoja wa waumini wao utaratibu huo haupo kwani kuwa Shahidi wa Yehova na kuhudhuria ibada nilazima ujifunze mambo kadhaa ya msingi kupitia home Bible study na unaweza kuwa na hii home Bible study huku ukiendelea na imani yako na hawata kulazimisha kuacha mpaka hapo wewe utakapokuwa umeweza kutofautisha uliko wewe na upande wa Mashaidi then kwa hiyari yako utachangua ipi ni njia na hiyo ndiyo falsafa yao. Na wao hudeal na wale wanaonyesha interest na belives zao. Sasa ikiwa wanakulazimasha inawezekana wewe ulipendezwa awali ukanza kujifunza sasa inawezekana hupendezwi tena,
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimewahi ona bible wanayotumia ina kitabu kinaitwa SILAS, ambacho kilikataliwa kisiingizwe ktk Biblia takatifu.
     
  18. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,863
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mafunsidho yao ni ya uongo. Hawafundishi sawasawa na Biblia. Kwa mfano wanadai hakuna mbingu mpya ila ni hapa tu duniani yale majumba mazuri mazuri ndo watakaa humo. Usithubutu kwenda huko maana kama huna nguvu ya Kiungu katika ulimwengu usiionekana utaenda ukapandikizwe mapepo huko.
     
  19. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiitwa kutongozwa unaenda...
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani kuna mwenye kuwafahamu hawa wanaojiita THE BOOK OF MORMON maana nna kama miezi miwili wananipiga darasa mpaka nahisi kama navutika nao,nsijeingia choo cha kiume buree