Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasumbuliwa na MIJIMAMA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 23, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Tangu nimebalehe, nimetembea na wasicha wadogo au wa rika langu wasio zidi wawili.
    Lakini cha ajabu ni kuwa mahusiano yangu yote ni mimi na wanawake wanaonizi umri, kinachowavutia kwangu sikijui.
    Sasa nimeachana na msichana wangu wa awali, lakini kila nikitoka out peke yangu lazima majimama wajisogeze anga zangu na kuanza kujiongelesha.
    Je nifanyeje ili niache kufuatwafuatwa na mijimama hii?
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mkuu watakuuwa hao si mambo ya kujisifia hayo....tafuta mke uowe...shauri yako....wewe ona sifa tu!
     
  3. S

    Saskia Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimbilia kwa Mijibaba
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    TAFAKARI, KISHA CHUKUA HATUA kiukweli hapana sina cha kukushauri kwa kuwa ukiamua mwenyewe wasikufuate unaweza wala sio shida ni wewe mwenyewe kuchukua uamuzi.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Madhara ya kutumia tiGo huanza pole pole!
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyo ndo bujibuji wa ukweli!
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwanza ni kubipiwa kwa sana tu!
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    du, mtake radhi mshikaji!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :becky::becky::becky::becky::becky:
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Kimtokacho mtu ndicho kilicho ujaa moyo wake.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yule BEKI tatu aliyekwambia Mwanamme sarawili umemwacha? Au sio wewe? Bujibuji bana.. UNATISHA!!!!
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    sasa nisikilize kwa makiiini sana.
    Akikutokea jimama yeyote just chukua namba yake kisha send me thru PM nitakuepusha naye.

    Mie ndo mtaalam wa kuzuia mizoga isitoe harufu
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha. UMEKWISHA.
     
  17. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kamuulize jimama mmoja namna ya kuwachenga wengine, then utumie mbinu hiyo kumchenga naye pia....! Vinginevyo, shauri yako...!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Nimempiga chini sasa nasumbuliwa na mijimama
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmmhhh
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    inaonekana umejiunga na JF ili utukane watu.
     
Loading...