Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasumbuliwa na maumivu ya kiuno, naomba ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by MAGISAC, May 25, 2012.

  1. M

    MAGISAC Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF. Nina tatizo ambalo limekuwa likinitesa kwa takribani mwaka sasa. Ninasumbuliwa sana na kiuno yaani ninasikia maumivu makali siwezi hata kuinama kudeki. Nimeshakwenda hospital ya Muhimbili wakanipiga X-RAY lakini halikuonekana tatizo, hivi karibuni nimekwenda regence wakanianzishia physiotherapy nimemaliza lakini nimepata nafuu kwa muda tu. Mpaka sasa sijui tatizo ni nini. Ninakosa raha kwani hata ndoa sienjoy tena. Tafadhari anayejua dawa ya tatizo hili naomba anisaidie. Mungu awabariki.
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pima mkojo afu unapotaja maumivu sema maumiv ya jinsi gani yan unaumia wapi
     
Loading...