Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nasumbuliwa na koo

Discussion in 'JF Doctor' started by maranatha, Feb 14, 2012.

  1. m

    maranatha Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nina tatizo la koo kwa miaka miwili sasa nimeenda hospitali na kufanyiwa vipimo nimeambiwa nina cricopharyingits nimetumia dawa intulia kwa muda kisha hali inarudi tena nimeenda kwa tiba mbadala napo bado.naomba msaada wenu je huu ni ugonjwa sugu au sijapata tiba sahihi?
     
Loading...