Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasubiria Salamu za Rais LEO!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chuwaalbert, Dec 31, 2011.

  1. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ndugu wana JF, leo mwaka wa 2011 unaisha. Kama kawaida Rais atatuhutubia na kutueleza vipaumbele vyake vya mwaka unaofwata. Ubaya ni kuwa mengine anakuja fanya ambayo hayakuwa kipaumbele chake, matokeo yake anayatekeleza VIBAYA! Kwa nfano, suala la Katiba mpya, aliibuka nalo hewani pale alipotuhubia mwishoni mwa mwaka jana, wakati kwenye kampeni za kuusaka ulaji hili halikuwa kipaumbele chake na chama chake! Mwaka huu ataibuka na lipi?
    1. Tungependa kupata ufafanuzi wa VITAMBULISHO vya TAIFA. Zoezi linaendeleaje?
    2. Tngependa kujua anayachukuliaje mapendelezo ya wadau kuhusu sheria ya Katiba mpya.
    3. Tungependa kujua msimamo wake kuhusu kulipwa kwa DOWANS!
    Nawasilisha!
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Pole sana kama unasubiri la maana toka kwa huyo kiumbe!
    Nunua dawa za BP mapema,kwa sababu hata leo atadanganya kama siku zingine!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Albert,subir maneno matam ulale bila kusheherekea ujio wa 2012
     
  4. c

    comte JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Huna haja ya kusubiri kwani hata kabla hajasema wewe umeshampangia aseme nini
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hilo nalo neno!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ata bwabwaja utumbo.
     
  7. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hana la kusema aibu tupu hii nchi, hakuna ajira, mafuta disaster, mafuriko, mishahara mpaka sasa kwa baadhi ya sekta bado hawajapata. Ushauri wangu kwa JK we lala tu, kula mwaka mpya kwa raha zako. hatutaki kukuona kwe TV. Kichefuchefu. Khaaaaaa!!!!:yawn::yawn:
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    leo haongei na wazee wa darisalama?
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Leo anaongea na wakristo utaskia akina fulani watakavyotoka povu kesho!!!! Ila kuna tetesi kwamba hataenda, ngoja tuone
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    labda kama unataka kuangalia tabasamu lake maana ataanza kukenuakenua kama mwanamke anetekenywa tekenywa hamna jipya kwake, ni heri angewahutubia mke wake na watoto wake
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika matukio ambayo hayapo kabisa kichwani mwangu ni hotuba ya kikwete ya kuaga mwaka. Sidhani kama ataongea la maana zaidi ya kusema NCHI IMEENDELEA KUWA YA AMANI NA USALAMA NA HALI YA UCHUMI IMEENDELEA KUBOREKA. Katika suala la uchumi anaweza kusema kwamba TANZANIA NI MIONGONI MWA NCHI TANO DUNIANI AMBAZO UCHUMI WAKE UNAKUA KWA KASI SANA. Anaweza kuwachanganya wananchi kwa kusema kwamba KUPANDA KWA GHARAMA YA MAISHA NI TATIZO LA KIDUNIA. Baada ya hapo atajisifu kwa hatua aliyofikia ya uundaji wa katiba mpya. Mwisho atawaahidi wananchi kwamba atajitahidi kuendelea na jitihada zake za kuzunguka dunia kuomba misaada ili awakomboe wananchi kiuchumi. Baada ya hapo wimbo wa MUNGU IBARIKI AFRIKA utaimbwa. Kisha, atawashukuru wananchi kwa kumsikiliza.

    Sasa hotuba kama hiyo niisikilize ya nini! Nisije nikapata hasira na kushikwa na BP bure halafu niage dunia na kuwaachia mateso mke na watoto wangu.
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Hapa nrb tayari Kibaki katoa salama za mwaka mpya saa kumi jioni. Amezungumia kuimarika kwa miundo mbinu hasa barabara, mpango wa devolution of power to county level(madaraka serekali za majimbo), kuimarika kwa ksh kupelekea kupungua kwa mfumuko wa bei, pia aligusia uchaguzi ujao na umuhimu wa vijana kuchangamkia fursa za soko la pamoja EA. Hapa kazi iliyobaki ni moja tu kujumuika na ma beauty wa jiji kukaribisha mwaka. Heri ya mwaka mpya wana JF.
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,141
    Likes Received: 2,383
    Trophy Points: 280
    pole sana! endelea kumsubiri mbumbumbu aongee ati mambo ya maana yanayo ikabili nchi. utasubiri mpaka kesho. happy new year
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,141
    Likes Received: 2,383
    Trophy Points: 280
    kutekenywa tekenywa ehhh!!!
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,141
    Likes Received: 2,383
    Trophy Points: 280
    ole wangu nikijaribu kuangalia hotuba yake!! mwaka mzima unaweza ukawa nuksi.
     
  16. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani wewe ndo hewa kabisa! Badala ya kufikiria masuala ya msingi kama ajira,umeme unaleta bla bla,umetumwa nini? Ndo nyie mnaoandaliwa maswali ya kumuuiza mtu
     
Loading...