Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasubiri kwa hamu kusikia tamko la Dr Asha Rose Migiro

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by We know next, Oct 12, 2010.

  1. W

    We know next JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ningefurahi sana, na natamani sana kusikia tamko la Mama yetu aliyebeba Bendera ya Tanzania ktk Umoja wa mataifa, Dr Asha Rose Migiro, kuhusiana na uchaguzi unaotukabili wiki chache zijazo. Nasema hivyo kwa sababu kuu 2;

    1. Kwa kutumia nafasi yake kama Naibu katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa, anayetoka Afrika, tena Tanzania, naamini kabisa anauwezo wa kutoa tamko la Kisiasa kuwaasa watanzania kuhusu uchaguzi huu, kwani nina uhakika kabisa joto hili la kisiasa atakuwa analipata live toka kwa wahabarishaji wake. Nina imani kubwa na tamko lake kuwa linaweza kuwafanya watu wakafikiri kidogo kwa mipango yoyoye ambayo si mizuri inayopangwa kwa uchaguzi huu.

    2. Akiwa kama Mtanzania, ambaye anaifahamu vizuri nchi yake, na kwa vile yuko katikati ya watu wa mataifa, lazima atakuwa na wakati mgumu kwa hali inavyoendelea kwa sasa hapa Tanzania. Naamini kuwa akitoa tamko lake binafsi, kama mtanzania, bila kutumia nafasi yake anaweza kabisa kutufanya Watanzania tukafikiria mara mbili, bila kujali tofauti zetu za kiitikadi.

    Naamini kuwa uadilifu wake kama Dr Asha Rose Migiro, ndio uliomfikisha pale na wala sio kwamba ni Mwanachama wa Chama fulani.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hana jipya atakalolisema..yaani hapa sisi tunangoja tamko moja tu la matokeo ya kumtangaza Dr.Slaa kuwa raisi mengine mi naona ni matangazo ya neti za hati punguzo tu watu wanazozibia michicha isiliwe na kuku
     
  3. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hivi unajua procedures na ethics za Umoja wa Mataifa hasa kuhusiana na mtendeji wake kujihusisha na masuala ya nchi aliyotoka? Lakini pia kwa nini umbebeshe Dr Migiro wakati Katibu Mkuu wake yupo na pia Umoja huo una msemaji wake kule New York na pia hapa Tanzania?
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,781
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Huyu mama hana tofauti na wenzie wana CCM, JK, et al. Usitarajie lolote jipya kutoka kwake. Kwanza likwisha sema baada ya kuchaguliwa kuwa Naibu Katibu Mkuu kuwa yeye si kwa ajili ya Tanzania tu bali kwa mataifa yote!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu

    we love to politicize everything these days
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Atasema tofauti zaidi ya kuponda upinzani kweli......kwani yule ni mwana ccm damu labda km atavaa moyo tofauti na ule wa kusema "nitaipenda ccm daima"
    ngoja tusubiri
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Atoe tamko!!!! anjipenda hajipendi? tena mtum wenyewe Asha.mnhhhhhhh
     
Loading...