Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasubiri kunya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DullyJr, May 27, 2012.

  1. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Jamaa mmoja alikuwa anakula uroda na demu,mara akakojoa akatulia kwenye kifua cha demu,demu akamwambia si umemaliza kukojoa mbona umetulia?akajibu nasubiri kunya.
     
  2. k

    kajunju JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Alitaka anye ndani ya k..x..m.. au kifuani?hii kali! Yawezekana baada ya kukojoa presure ilipanda akaisi mavi ghafla
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !
     
  4. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna namna ya kuthibiti threads ambazo zina nia ya kutufanya wote tunaoipenda JF tuonekana ni wahuni??????????? Yaani mtu mzima na akili yako unakaa na kutuma uchafu huu!!!!!!!!!!! Elewa kwamba JF ni ya watu wa rika zote si ya watu wenye tabia usiyojali hata dadako au mama yako anaweza kusoma uchafu huu.
     
  5. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    soma jina la jukwaa we ajuza,uckurupuke!km vp nenda jukwaa la siasa kama utakutana nayo haya...psyuu
     
  6. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaaani weweeh acha tu!
    Ongefanikiwa kuniona baada ya kusoma thread hii; ungeshindwa kuelewa kama nilikuwa nalia au nacheka asee, yaani hadi kamasi zimenitoka duuuh. Hi si mchezo...:loco::hurt:
     
  7. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimepita...nitarudi tena!
     
  8. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kali mwana
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwikwikwiiiiiii
     
  10. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    karibu
     
  11. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kaka thk djayzz nilimiss hii kitu.
     
  12. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Teh theh teh
    over!
     
  13. a

    amazon Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol..Yani hiki kichekesho kimeniacha hoi..Kila naporudia kukisoma wala sikizoei nacheka tena na tena...
     
Loading...