Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasubiri hotuba ya kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kilolambwani, Feb 3, 2011.

  1. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado sijakata tamaa, nasubiri hotuba ya rais wangu dr. dr. dr. Kikwete kutuhutubia kwa kumaliza mwezi januari. Nasubiri nimsikie kuhusu dowans, mgao wa umeme, maandamano ya wanavyuo, kuwapa pole ndugu wa waliofiwa na ndugu zao kule Arusha, wananchi kudai haki zao walizonyang'anywa kule Mbarali na Babati. Nasubiri kwa hamu.
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi mwisho wa mwezi january badoeeenh....!
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Weeeeeeeeeeeeeeeeee thubutu yake????ivi unafkiri ye **** kiivo?january ipi hiyo wakati ashaipotezea hiyo.
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu unasahau alishatoa hotuba kule Mingoyo wakati akikabidhiwa shule ya msingi iliyojengwa kwa msaada wa Wajapani mwishoni mwa januari???? Au labda aongee na UVCCM kwa niaba ya Watz kama alivyoongea na wazee wa Dar siku zilee!
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Mkwere hatii neno, hela ya dowans wameshagawana tayari kilichobaki ni kiini macho lakini kila mtu keshavuta stahili yake, iliyobaki labda tulianzishe tu kiasi nchi isitawalike na kuwang'oa washenzi hawa, lakini kusema kuzuia wasilipwe ni too late wameshachukuwa.Natamani sana nimuue Rostam kwa mikono yangu bila kutumia hata kiwembe.
     
  6. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hivi bado hujashuhudia mwezi unavyotokomea? mi nadhani tuanze kuuliza kwa nini hajahutubia? Au ni kwa vile watu washaamuka wote?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mnataka aongee nini kama hamjui au mnataka aongee halafu mtoe coments gani!?? acheni apumzike jamani!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :twitch: Au january bado haijaisha!!!
     
  9. b

    bestseller New Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana la kuongea zaid ya kucheka2
     
Loading...