Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasubiri Baraza Kuu-Hamad Rashid

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MziziMkavu, Jan 3, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Hamad Rashid 1(5).jpg
    Mbunge wa Wawi (CUF), Hamad Rashid Mohamed

    Mbunge wa Wawi (CUF), Hamad Rashid Mohamed, ambaye yeye na wenzake 14, wamo kwenye msuguano mkubwa na Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Sharif Hamad, kuhusu uongozi, atakwenda kwenye kikao cha dharura cha Baraza Kuu la Uongozi wa chama hicho Taifa, akiamini ndicho chombo kisichokuwa na utata.
    Hamad, ambaye pia ni mjumbe wa baraza hilo, alisema hayo alipozungumza na NIPASHE jana, ikiwa ni siku moja tangu Naibu Katibu Mkuu wa Chama hicho Tanzania Bara, Julius Mtatiro, kutangaza kuitishwa kwa kikao hicho cha dharura kinachotarajiwa kufanyika mjini Zanzibar keshokutwa.
    Mtatiro alisema hayo baada ya kumalizika kwa kikao cha siku mbili cha Kamati Tendaji ya CUF Taifa, iliyopokea na kujadili taarifa ya hali ya kisiasa ndani ya chama kutoka Kamati ya Ulinzi na Usalama ya chama hicho.
    Hamad alisema tofauti na Kamati ya Nidhamu na Maadili ya CUF, ambayo aliipinga kwa vile haimo kikatiba, Baraza Kuu liko kikatiba ya chama.
    “Tutakwenda kwenye Baraza Kuu. Hivyo, tunaamini litatupa tuhuma tunazotuhumiwa, kwani niliomba kwenye hiyo kamati ya nidhamu na maadili kwa maandishi, lakini sijapewa,” alisema Hamad.
    Alisema akishakabidhiwa tuhuma hizo na Baraza Kuu, anatarajia litageuka kuwa kamati ya maadili na kumhoji.



    CHANZO: NIPASHE
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ganja bhana
     
  3. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nao wanataka ka inji haka! Tutafika tu lakini
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa naona yuko sawa, CUF si chama cha upinzani sasa...ni bora yy na wenzake waanzishe chama cha upinzani zenj....japo naona anafanya hivyo baada ya kutopewa ulaji ulitokana na ndoa ya CCM na CUF.
     
  5. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tatizo la huyu jamaa ni uroho au ulafi, yupo tayali kula hata bila kunawa!
     
Loading...