Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassary 2015 si mbali, Mvulie uvivu mzee mtei"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Apr 26, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Najua kwamba upo humu jamvini, kumbuka zile ahadi ulizotoa za kufanya harakati ktk kuwashinikiza wale wote waliohodhi ardhi ya wameru ili irudishwe tena mikononi mwa wananchi.
    "OPERESHENI WAJIBIKAJI"
    mhe kabwe zitto ameonesha njia kwa kuishinikiza serikali iwawajibishe viongozi wazembe wote,hapo ndio na ww unatakiwa uanze kwa kufanya harakati ili kumshinikiza mzee mtei arudishe ardhi kubwa aliohodhi kule meru na ikibid uandae maandamaano rasmi ya kumshinikiza huyo mzee arudishe ardhi ya wananchi na baada ya hapo ufate kwa wawekezaji na ndipo utakuwa umetimiza ahadi na dhana nzima ya ' OPERESHENI WAJIBIKAJI.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni vema wakaanza hao wazungu halafu afuate mzawa Pambaf weweeee!!!!!
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mzee Mtei ni mmeru, kama haruhusiwi kumiliki ardhi then hilo ni tatizo..

    Hao wazungu wanaocheza golf huko kwenye ardhi za kilimo ndio wanapaswa kurudisha...
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Kauli hii lazima ni ya gamba fulani yenye nia ya uchochezi.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    magamba at work......
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mi naomba niulize kwani wameru hawawezi kuhama kutafuta maeneo mengine ya kufanya shughuli zao mbona Tanzania kubwa sana.Hivi mnataka kuniambia wenyeji wote wa Kilimanjaro wakirudi kwao ardhi itatosha ile.Mi nilikuwa nawaomba wa meru embu waige wachaga lasivyo watauwana sana.
     
  7. D

    Deofm JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kibajaji huyoooo kaibuka kutoka Mtera
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Akili nyingine bwana..mtei ni mzawa na hatumii shamba kucheze farasi,yote ina mikahawa.GAMBA LA KWAPA UNAPENDA KUINTERTAIN UDINI NA UKABILA..
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    Wazungu wanaofuga farasi, na kucheza golf ndio waaanze kwanza wafuate wanaolima maua ambayo yanachafua mazingiza kwa sumu kali zinazotumika ,mashambani huko na ambao hata kodi hawalipi, mbona ukiacha mtei wapo wazawa wengi tu wana ardhi kubwa? hao hatuna shida nao kwa sasa!! kwanza tuondoe hawa wakoloni, kama vipi wafuate wazawa ambao wana ardhi kubwa kupindukia wawagawie wenzao ambao hawana!!
     
  10. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu gamba katumwa kweli mbona kuna wazawa wengi wanamiliki ardhi kubwa lakini umemwona mzee mtei mwenye hiyo ndogo hapo na kuna hawa wageni wenye maelf ya ekari .ACHA UMAGAMBA FIKIRIA MAMBO YA KUPOST TIME NYINGINE NAKUTUKANIA Baba yako.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Wote si wanahodhi ardhi? Mzungu akihodhi na mweusi akihodhi wote sawa tu. Tatizo siyo kumilki bali kuhodhi.
     
  12. DONNYANGAKA

    DONNYANGAKA JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 282
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Nenda kahodhi ardhi london au uholanzi sasa....nyambafuuuu!......
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    bora umesema ukweli mkuu maana hawa magwanda wa kichaga nao ni wezi kama yule mvuta bangi wa arusha lema pia na hao wakina slaa ni wezi na kaiba ipad mwanza na anasakwa na polisi pia acheni kula ruzuku bure wezi wakubwa nyieeeee
    hivi jamani mnadhani tukiwapa chadema nchi yetu itakombolewa?na mjue wazi kuwa chadema hatuwapi nchi wana ajenda yao nyuma ya pazia alafu ninyi wakosa akili mnashabikia uozo wa wachagaaaa jamani nawasilisha hoja yangu hiiii mimi sio gamba na wala sio chadema mimi ni mwana anae fikiria mbali ninyi mna macho mawil mengine kachukuwa zito wenu huyu na atawaacha pabaya mtakumbuka upuuzi wangu.
     
  14. y

    yaya JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, yaonekana wewe wakijua sana kiswahili!
    Ebu fafanua tofauti ya kuhodhi na kumuliki ni nini?
     
  15. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tueleweshe siye tusiojua tofauti ya kumiliki na kuhodhi mkuu?
     
  16. K

    KING FIRDAUS Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nafikiri ALANBLUE hujui thamani ya Ipad na ardhi....! kati ya wezi wa mali ta umma wanaonunua nyumba kwa dola laki 7 tena kwa pesa ya walipa kodi,na huyo unaesema kaiba Ipad ni nani BARADHUL?
    yakupasa uchukue kile kinachofanywa na MAGAMBA kwa faida ya vizazi vijavyo, hapa chama hakina nafasi
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wakuu huyu mzee mtei si wakuchekewa kwani yy ni sawa na hao mabepari2.
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Stupid at work
     
  19. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    embu tujulishe mzee Mtei anamiliki ekari ngapi hapo wilaya ya meru
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mpododo at work.
     
Loading...