Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari yuko mjini leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOOKY, Apr 5, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Arumeru Mashariki yuko mjini leo, taarifa kamili kufuata...
    Nawasilisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Yuko mjini kivipi?...anafanya shopping?
    Eleza kitu kinachoeleweka!
     
  3. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Atafanya mkutano na waandishi wa habari mjini chini ya kada maarufu Sabodo
     
  4. delabuta

    delabuta Senior Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa mkuu
     
  5. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mjini Arumeru, Arusha, ama yuko jijini Dar?
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mjini wapi?
     
  7. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mjini ni wapi zaidi ya Dar
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dar ni mjini ha ha ha! kumbe si kwa washamba wapenda chama cha Mafisadi? aibu!!! Kwa ufupi hapo dar unapopaita mjini Mnaona kila kitu kibaya kwa nchi hii kinapotokea lakini mmekaa mnapiga wali tuu! ha ha ha! eti mjini ha ha ha
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Dar ni jijini, Arusha ni mjini jaribuni kutofautisha hivi vitu. Tanzania tuna jiji moja tu, mingine ni miji.
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    MWANZA, TANGA, MBEYA NA ARUSHA pia wanaita majiji lakini hayana hadhi ya kuitwa JIJI
     
  11. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu mjini ni lugha iliyozoeleka kwa wadanganyika wengi, ndiyo maana miji mingine inaitwa kwa majina au mikoani.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hizo zilikuwa ahadi za mkapa. eti atawapa miji yao kuwa majiji. hahahaaaa...!!
     
  13. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka sawa mjini wapi yupo Nasari? mimi najua atakuwa Arusha mjini leo tena mahakamani
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kwa watu wamikoani ukisema mjini(Town) maana yake ni Dar-es-salaam!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu naye kaanza kuzurura ..we Nasaari we si ulisema utakuwa busy kuchimba visima wewe sasa huku unafuata nin ?au umekuja kununua blackberry na suti ya kwendea bungeni?
     
  16. m

    majogajo JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona kama ni dar alikuwepo na alisoma UDSM.
     
Loading...