Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari: Watoto wa maskini msiogope, msikate tamaa, inawezekana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emashilla, Jun 12, 2012.

  1. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Mheshimiwa Joshua Nassari,(MB.Arumeru Mashriki)
    Nakupongeza kwa mengi pamoja na hili la kuwatia moyo vijana na maskini wa Meru na popote duniani. Vijana na wananchi wa Tanzania kwa ujumla wao wamekata tamaa kiasi cha kubaki wakinung'unika tu. Wananchi msivujike moyo.Jipeni moyo mkuu, msaada wenu upo hapo mlipo lakini yupo azuiaye kwa sasa. Jitahidini na tujitahidi kwa pamoja katika kuleta mabadiliko ya kweli. Kwa wana Arumeru mpeni ushirikiano wa hali na mali kijana wetu,Joshua Nassari ili kuikomboa Meru na Taifa letu. Mipango yake ya kuanzisha taasisi ya maendeleo na mengine mengi aliyoyasema kupitia vyombo vya habari leo majira ya saa tatu usiku kwa saa za Afrika Ya Mashariki ni ubunifu mkubwa sana. Jipe moyo mkuu maana hili nalo linaweekana


    SOURCE: RadioFive FM, Kipindi cha Maendeleo ya Jamii> 12.06.2012
     
Loading...