Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari wa Arumeru Mashariki kushtakiwa kwa uhaini? Anatafutwa na Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kowakdengo, May 7, 2012.

  1. K

    Kowakdengo Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Kuna tetesi kutoka vyanzo vya kuamini kutoka ndani ya jeshi la polisi Arusha kuwa huenda Mbunge kijana wa Arumeru Mashariki, Joshua Nassari aliyeibuka mshindi dhidi ya mgombea wa chama cha magamba (CCM), Sioi Sumari, akashtakiwa kwa kosa la uhaini kwa kudaiwa kuchochea Kanda ya Kaskazini kujitenga iwapo serikali itaendeleza manyanyaso na uonevu dhidi ya wadai haki, demokrasia na usawa kwa wote.

    Nassari anadaiwa kutoa kauli hiyo katika mkutano wa hadhara uliofanyika viwanja vya NMC, Unga Ltd Jijini Arusha ambapo hivi sasa anasakwa kwa udi na uvumba na jeshi la polisi kwa mahojiano.

    Pamoja na Nassari, polisi pia imetangaza kuwasaka Mwenyekiti wa vijana Chadema, John Heche na Ally Bananga aliyejiengua kutoka CCM na kujiunga Chadema hivi karibuni.

    Bananga na Heche inadaiwa ni chambo tu katika juhudi za kumshughulikia Nasaari ambaye ushindi wake unadaiwa kuwakera wakubwa serikalini ambao wameingiwa hofu kutokana na Chadema kuendelea kupata umaarufu sehemu mbalimbali nchini.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wanasakwa?

    Mbona jana kuna thread iliyopandishwa na ikisema wamekamatwa wote watatu na wanahojiwa?
    Leo tena wanasakwa. Hii serikali ya ccm inaonyesha dhahiri karibu sasa wanakata roho.
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    kuna mambo ya msingi huwa yanafanyika na hakuna anayesema lakini yakisemwa na watu walio tofauti inakuwa issue.
    Ni mara ngapi wanasiasa wameongelea mambo ya maeneo na ukanda? ...cha msingi ni kuwa kila mtu anastahili kuelezea kilicho moyoni mwake kwa japo saa nyingine kinaweza kuudhi wengine.

    Mbona Mzee Mkapa aliposema vyama vya upinzani ni takataka na wapuuzi, wasipewe kura hakuchukuliwa hatua!? maana vipo kwa mujibu wa sheria.

    Ukianza kuona haya mambo yanaongelewa majukwaani basi ujue yameshaanza kuingia kwenye nyoyo za watu na badala ya serikali kumkamata aliyesema ni bora waende kwenye mizizi ili kuangalia ni kwa nini yasemwe katika utawala wa sasa na sio nyakati zilizotangulia za uongozi!?
     
  4. M

    MWIGOLA Senior Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mbowe si alirkebisha hili palepale jukwaani? au bado lipo
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Amesema kama serikali itaendelea kuwanyanyasa watajitenga wakajitangazie uhuru wao kama Darfur.
    Sasa wanasheria wanaweza kusaidia tafsiri ya neno kama likiwekwa hapo implication yake ikoje!
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mbona waliposema rais hatatoka kaskazini uvccm chairperson bagamoyo hawajamkamata,mbona aliyeandika bango la MBEYA NCHI RAIS SUGU hawajamkamata,sema wanataka kuendeleza agenda ya kuwapa kesi kama lema ili asipate kuonekana jimboni bt wanampa umaarufu.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kisheria kuna maneno yakitamkwa ni uhaini inategemea kama kauli zake zinaangukia katika matamshi ya uhaini.

    Ni muhimu kuchunga maneno kabla ya kutamka.

    Hapo ndipo Polisi watakapomng'ang'ania na kumfikisha mahakamani kupata tafsiri ya kisheria.
     
  8. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hawa polisi wetu sijui wataelimika lini,nawashauri wasome hukumu ya kesi ya Mtikila aliyoshitakiwa kwa kuiita CCM majambazi,manguruwe etc, pia wasome hukumu ya kesi ya Kasanga Tumbo aliyeshitakiwa kwa kuhamasisha watu wajichuklie hatua mikononi na kuwaua wezi wanapowakamata, ndipo watajua kutofautisha kauli za wanasiasa na misemo waitumiayo kwenye jamii,otherwise mnawapa wapinzani chati kwa kuwafungulia kesi ambazo msiho wake wnashinda na kuonekana heroes kwenye society.

    Wakoloni walipotaka kumtawaza Kenyata kama mrithi wao waliona itakuwa ngumu kwani hakuwa shujaa kwenye jamii yake na hakushriki kwenye MAUMAU kama walivyoshiriki mashujaa wa Kenya kama Dedan Kimathi,njia waliyotumia wakoloni wali negotiate na Kenyata wajifanye wamemfunga na kufungwa kwake kutangazwe kwa nguvu kisha wamueachie na tayari watakuwa wamemfanya shujaa wa Kenya sawa na walio piganna MAUMAU.

    Ndicho wakoloni walichofanya na hatimae kumpa uraisi bila wanachi kujua mchezo wenyewe. Ukimfunga au kumkamata mtu unampa popularity; refer to Mandela. Be of your age, msiwape watu popularity bila wao ku struggle.
     
  9. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Polisi wanachokitafuta kwa Nassary na Wameru watakipata soon..wewe subiria tu.. nawashauri waachane na mbinu yeyote maana Polisi wakicheza faulo wanaweza jikuta wanasababisha alichokitamka Nassary
     
  10. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mh hili nalo tatizo tungoje tuone watawafanya nini ,ilia wanatakiwa kuwa makini maana maneno hayo yangetamkwa na gamba hamna shida ila kwao inakuwa nongwa.
     
  11. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    There might be a point here...................
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nasari naye anaonekana akili haijakomaa bado. Ana kauli ambazo hazina mantiki kabisa.
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Nassari nitakwenda kumtetea...
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    "Kanda ya Kaskazini kujitenga iwapo serikali itaendeleza manyanyaso na uonevu dhidi ya wadai haki, demokrasia na usawa kwa wote".

    Kwani hata mwanamke akitelekezwa anafanya nini? Zingatia neno iwapo, Hata Tanu ndivyo ilivyofanya kwa muingereza, alipowanyima haki watanganyika.Na sudani kusini waliponyimwa haki na kaskasini. Issue ya vurugu, vita NK haipo hapa. Wanaweza kwenda UN na Kuthibitisha ukandamizaji kama upo.

    Statement nyingine ni za kutoa angalizo tu. Msitafute wahaini, wakati kule migodini tunapata asilimia 4, na wananchi wetu kule ni choka mbaya.
     
  15. a

    andrews JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    POLE SANA KADA WA CCM KWA NINI USIENDE KUFANYA KAZI TBS1?AU GAZETI LA UHURU HUMU UNAPOTEZA MUDA:israel:MHHHH UNALO HILO
     
  16. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nAUNGA MKONO HOJA
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hapa umechangia jambo la maana. wakati mwingine kichaa kinapandaeee!!!
     
  18. Quanta

    Quanta Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo serikal ni ya kihuni! Policcm wao hawana akli nzuri,mbona magamba yanaropoka 2. Ccm die 4reva & ever
     
  19. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huna lingine kichwani kwako ukalifungulia uzi?? Unatafuta mtu alipopaliwa ndo umkalie kooni2mbu tupishe tunasonga nyie mmekalia majungu tu
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sugu Rais wa Mbeya!!
     
Loading...