Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari sawa, Lema hapana!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by adil_abdallah, Apr 5, 2012.

  1. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama tuna ushabiki wa vyama,ila ni lazma kuweka maslahi ya nchi mbele kwanza...kama kuna mgombea alie kua na hadhi,elimu,hekima na sifa zote za uongozi,basi hakuna budi ya kumkubali na kuweka ushabiki wa vyama pembeni...kwa hiyo nachosema ni kua godbless lema hana hadhi ya kua mbunge,na personality yake ni dhaifu na kwa upanda wa joshua nassari yeye ana kila kitu cha kupewa nafasi ya uongozi!!
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kama wewe ni mpiga kura, huo ni uamuzi wako!
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa mtazamo wako yule kichaa lusinde ndie ana hadhi eh!!!!
     
  4. b

    baveta New Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sifa gani unataka wewe
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulimchagulia babako mke! kama la iweje utuchakulie kiongozi wetu we Fisadi??? Any way kukujibu kiaina ni hivi " wekeni mgombea sisi tutaweka jiwe! halafu twende kwenye majumuisho lazima jiwe lishinde kwa jinsi tulivyowachoka" Gamba wewe.
     
  6. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona ya Lusinde husemi!?? Mbona humsemi Wassira anaye lala bungeni?? elimu zao za ku unga unga na degree za kikuda mbona huwasemi viongozi wanaofoji vyeti??
     
  7. babakoku

    babakoku New Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unasema lema hafai je lusinde anafaa? Pia umuhimu wa mbunge wanaujua wapiga kura wake
     
  8. m

    mabugatpb New Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Katiba inakuruhusu ila usitoe mawazo ya wengine ugesema kwa mawazo yako wewe unataka sifa zipi na wewe unaelimu gani acha upuuzi wako
     
  9. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wewe wasema
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mtazamo wako tunaheshimu!
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kyatamila!!!!
     
  12. Y

    Yetuwote Senior Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vizuri ukiwataja wote wasio kuwa na sifa za kuwa wabunge bila kuwa na ushabiki wa vyama ukianza na Lusinde.
     
  13. darison andrew

    darison andrew Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina hakika kama hekima inatawara maneno yako unataka wastarabu wezi,lema anafaa kuriko unavyo fikili atafaa siku zote kama ataruhusiwa kugombea kazi kwenu ccm
     
  14. g

    godliving nicholaus New Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana hujui unachokiongea!!!!!!
    shame on
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Lusinde

    John Komba

    Lwakatare Getruda
     
  16. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza mahakama za tanzania zimetenda haki. Hongera hakimu na majaji wa mahakama za tanzania
     
  17. n

    nyamandu Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hatambui matatizo yanayowakabili wananchi wake?
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lema takuwa mbunge arusha mjini mpaka siku ikulu itakapokombolewa.
    unataka powa hutaki kajinyonge.
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,149
    Likes Received: 11,416
    Trophy Points: 280
    Mahakama haiwezi kutuchagulia mbunge kamwe,
    Kwa taarifa yako hatukati rufaa ili tuwaonyeshe kuwa arusha hatupelekwi kama mazezeta.
    Nyie mna pesa, sisi tuna mungu.
     
  20. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ivi kati ya Lusinde na Lema nani mwenye matusi?
    Au kwa vile wanajua Lusinde hatashitakiwa?
     
Loading...