Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari ongeza sauti... hatujasikia..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jun 21, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mizengo leo kachombeza kuwa wabunge vijana sio lazima waongee kwa sauti sana hadi kutetemeka. Wanaweza kuongea 'kistaarabu' polepole na wakasikika. Sasa mimi naomba kumuuliza Pinda

    "Hivi watu wakivamiwa na mwizi, wako wawili, mmoja akawa anamnong'oneza mwizi ...'we mwizi, we mwizi acha kuiba jamani'..., Na mwingine akawa anapiga mayowe na makelele, na filimbi, ...mwiziiiiiiii, mwiziiiiiiiiiiii'.......... Kati ya hawa watu wawili, nani mwenye nia hasa ya kupambana na mwizi?

    Maana wabunge vijana wanapiga kelele za kufukuza mafisadi...
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hivi ile kura ya kutokuwa na imani nae imeishia wapi?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwi! Kwi! Kwi! Mkuu hii ni mijambazi inahitaji kazi ya ziada
     
  4. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pepo hakemewi kimya kimya bana, nani alisema tunajadiliana na maruhani?

    Paza sauti mpaka mwalimu wa upe aumwe masikio
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    Huyu pinda anahofia sana vijana, sijaona sababu ya yeye ku-attack personality ya nassari ili hali hajaenda kinyume na kanuni za bunge.
    Pinda jibu hoja acha ukondoo.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,328
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    Kijana piga nduru mpaka kieleweke.
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nassari and team, mwendo mdundo. pia uje ummuulize issue ya kamanda Lema ya Uongo wake Imefikia wapi?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huwezi kufukuza pepo kwa kunong'ona.....
     
  9. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Daifu PM, yaani badala ya kujibu maswali yeye ameliona hilo tu? every one is Dhaifu in the system. so strange
     
  10. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Piga kelele maana bila hivyo itakuwa ngumu kuwang'oa kwani wengine wamekwiba mpaka nywele zimeota kwenye masikio kwahiyo hawasikii kabisa ukinong'ona.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu mzee wa meeeeeee,ana dhani nyinyiemu bila kuongea kwa msisitizo wataelewa?yan wale ni mchaka mchaka tu.
     
  12. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taratibu wajameni. Tuzuie jazba zetu kidogo. MODS watapata kazi sasa hivi.
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    pinda nae si kaanza vijembe bwana...japo ni miongoni mwa watu wachache naowapenda katika CHAMA LA WATU DHAIFU ila aache kuimba ngonjera kama za komba
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    imekuuma...
     
  15. P

    Popompo JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kawaida ya mzee wa kulialia!ajiandae kumuongelea tena Dr.ulimboka
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    whats the problem with that word??
     
  17. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    duh,wadhaifu wanaendelea kuongezeka....
     
  18. H

    Han'some JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Staili ya Pinda ktk kuzungumza imechangia sana Tanzania kuzorota.

    Anazungumza kwa upole kama vile hataki au hajiamini.

    PINDA ana majibu rahisi sana. Utadhani nchi ni shwari kumbe mambo bado
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 135
    Kwani Pinda anaogopa sauti za Vijana hapo mjengoni ?
     
  20. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Safi kamanda dogo, ahadi aliitoa wote tulisikia sasa aitekeleze.
     
Loading...