Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari: Mungu aibariki Tanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Apr 12, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Well, heshima mbele sana wakuu wote JF, nipo Dodoma toka majuzi kwenye ukingo wa mbio za Ubunge wa EAC, jana usiku Royal Hotel nilifanikiwa kukutana uso kwa uso na Mbunge Mpya wa Chadema Kamanda Nassari, na leo tena Bungeni nimeshuhudia kuapishwa kwake na pia kupata muda wa kuongea naye na kupiga sana picha naye, I was glad kujua kwamba ni M-JF!

    - HOWEVER: Ninasema hivi in Ubunge wa Nassari, ni ushindi kwa Vijana I mean the kid is just 26 years old, and here he is leading, hebu look back ulipokuwa 26 years old then ulikuwa wapi na unafanya nini? ndio utaelewa kwamba sasa ni wakati wa Vijana, sasa hii dhana ya Vijana iende kwenye kona zote za Taifa, it does not matter Nassari anatoka chama gani, it is the message ya the big picture hapa TAIFA KWANZA!

    - MUCH RESPECT CDM, SALUTE NASSARI! NA MUNGU AIBARIKI TANZANIA!

    William.
     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mbona tunajua lengo lako ni nini?
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa, mungu amwongoze awe na busara ya kuwatumikia wananchi wa Arumeru
     
  4. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Sawa William. Ujana si hoja, tunasubiri utendaji ndo tutajua kama ni dogo jinga au dogo janja.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Vijana ni Taifa la Kesho!!!!!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Good Message kamanda.Kila la kheri.Narudia tena kukuomba mwaka 2015 nenda Mtera kamtoe yule mhuni anayejiita Mbunge Lusinde.Anaidhalilisha sana Mtera na anawafanya vijana wote wapuuzwe kwa sababu ya maneno yake ya kipumbavu.William nenda Mtera na tutakuunga mkono NO matter unatokea chama gani.Read my words ana I mean it!
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wiliuam Usije ukakosa sifa za kuchaguliwa kuwa mbunge, miaka ya nyuma kuna watu walitolewa kwa sababu ya kushabikia upinzani.
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Kushinda uchaguzi tu ni dalili tosha kwamba Nassari ni Kiongozi!

    William.
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndivyo wazee wetu wapenda madaraka walivyo tuaminisha kwa miaka mingi. Vijana ndiyo wana tengeneza asilimia kubwa ya workforce ya nchi yoyote so huwezi waita taifa la kesho.
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,043
    Trophy Points: 280
    mi sikatai kuwa ni kijana ila baba zenu kina malecela na wengineo ndo wameua ndoto zetu mpaka leo mwaka wa 4 tumemaliza vyuo vikuu hatuna hata tempo ya kufundisha primary schools kutwa tunashinda JF na neti za kuchakachua

    nyie mmekulia mliokulia nje baba zenu wanawachomeka chomeka tu kwenye nyadhifa ovyo ovyo.. p*mb*vu zenu we unafikiri uyo nassari hakuhujumiwa mwaka 2010?? kinachokufanya umshangilie leo ni nini na umagamba wenu...

    uyo uyo dingi yako aliyeshindwa na lusinde baada ya kushindwa tu akafukia visima vyote alivyowachimbia wana mtera
    sasa kama mtoto wa nyoka sio nyoka ni nini??

    au unataka kutuambia una mfill sana nassari kuliko dingi yako??

    tukukuuliza mapungufu ya dingi yako uko tayari kuyaataja??

    na ngojen 2015 wwe, january makamba, hussei mwinyi, riziwan kikwete na wengine ndo kushnei...
     
  11. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Classic ndio tatizo letu Tanzania, tumechanagnywa sana na wanasiasa mpaka tumefikia mahali ni vigumu kuamini anything!

    William.
     
  12. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    I think the main point is not UJANA, bali UWEZO..., does not matter if he/she is 18 or 68 kama anao uwezo inabidi apewe (na sio kupewa kugombania madaraka).

    Pia depends with posts (kuna posts ambazo zinahitaji experience na tuone umeshafanya nini) tusijepata viongozi kama kina Lau Masha au Urais wa Bongo Fleva
     
  13. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Hata kusoma yote nimeshindwa Great Thinker, sometimes muwe mnafikiri japo for one minute kwamba sio kwamba Dunia nzima in walevi walevi kama wewe, I mean a Great Thinker? ha! ha! ha! ha!


    Willie!
     
  14. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    mkuu, sasa naona umeamua kuwachokoza vijana..... ngoja mi nikimbie! lol
     
  15. senior citizen

    senior citizen Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi mtamuua nani kwenye family yenu ili wewe upate ubunge mzee???
     
  16. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Hapana, ni kawaida kwamba kwenye kila Vijana 10 watatu wataharibu, sasa haimaanishi kwamba Vijana wote hawafai Tanzania tuanze sasa kuikubali dhana ya vijana bila exceptions!

    William.
     
  17. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Anatafuta kura za Chadema,48 si haba!!!!! Sema MahakamaIKULU imempunguzi kura ya Lema
     
  18. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Really? Kwani mara ya mwisho tulimuuaa nani mkuu? Ili nani akapata ubunge?

    William.
     
  19. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mimi siwezi kuamini huu upenzi kwa kutumia mgongo wa ujana, juzi wabunge wamekatwa mapanga, vijana wamemwagiwa tindikali AM hatujasikia kina Mwigulu, Nape, Januari wala wewe mnaojipambanua kuwa ni vijana wa CCM kukemea. Tusidanganyane mchana kweupe.
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Wanasiasa wetu ndipo walipotufikisha hapa, kuwa na wasi wasi na kila neno! ha! ha! ha! ha! wakisema kumi tunaamini ni tatu, sawa sawa mkuu!

    William.
     
Loading...