Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari Azidi kuchangiwa Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mgeni wenu, Mar 13, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mgombea wa kiti Cha ubunge katika Jimbo La Arumeru Mashariki(CHADEMA)Joshua Nassari,jana katika Viwanja vya Patandi(Tengeru)
    ameendeleea kuchangiwa shillingi hamsini na mia mia katika Mkutano wa Hadhara ambapo alikusanya zaidi ya Shillingi Laki5ni kama kurudishiwa Gharama Za mafuta na chakula ili aendelee na kampeni zake.

    Mkutano uliohudhuriwa zaidi na akina mama wa Soko La Tengeru.

    Wakati huohuo Polisi walipata wakati Mgumu sana kuelekeza Misafara ya CCM na Chadema pale ambapo Msafara wa CHADEMA ulipokuwa ukiondoka Tengeru kuelekea USA River ilipo kambi ya CHADEMA na ule wa CCM uliokuwa na Mabasi yakirudisha watu ARUSHA mjini walipokutana uso kwa Uso..

    Leo CHADEMA wana mikutano32 ambayo itahutubiwa na wabunge wake mbali mbali huku Mgombea akihutubia Mikutano mitatu hadi Mitano kwa Siku
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nitakuwa Maji ya Chai wakati wa uchaguzi
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nitaendelea kuripoti kila kinachojiri katika kampeni
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Sikioni kitufe cha like wakuu,wataipenda
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heri yake huyu
     
  6. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hata tanu ya nyerere ilichangiwa hivi! Saa ya ukombozi imefika! Peeeooopleeee!
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pesa za ruzuku wale MBOWE na SLAA halafu wakati wa uchaguzi utembeze bakuli! hii imekaaje siyo kuwaibia wananchi?
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunakihujumu Chama. Tupunguze mshahara wa SLAA toka mil. 12 hadi saba kwa mwezi ili chama kisiwaongezee mzigo wa wananchi kwa kutembeza bakuli kikiomba pesa za kampeni
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thehe thehe thehe. Una maana hata akikosa kwenda mjengoni atakuwa ametoka kimaisha au siyo? silo nalo neno.
    Wananchi wa Arumeru tutafakari na tuchukue hatua.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu tujulishe na kiasi cha fedha za bakuli zilizopatikana ni ngapi ili tujue siku ya kugawana MBOWE, SLAA na NASSARI kila mmoja atapata shilingi ngapi ili wasije wakaambiwa na tume ya maadili kuwa wameiba au vipi?
     
  11. O

    Omr JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si angenitafuta mimi nimpe hizo laki tano kuliko kusumbua watu.
     
  12. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nani mwizi kati ya yule anayechangisha kipindi cha kampeni na kuzikataa ruzuku au wanaopora aridhi za wananchi huko arumeru na gairo na kibaigwa.
     
  13. m

    mwanawasi Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hakuna aliezaliwa akatembea mojaj kwa moja,kuna stage za kupitia mpaka afike hapo..so usihofu kwani muda ukifika utaelewa kinachoendelea...
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa hautafutwi ubunge unatafutwa mtaji. Hivi wewe ukichangiwa shilingi milioni 100 bado unahitaji kwenda mjengoni kufanya nini?
     
  15. Encyclopaedia

    Encyclopaedia Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's good of him.....CHADEMA imejengwa katika misingi hiyo siyo watu wachache wanamiliki uchumi...wanawatia watu umasikini ili wawatawale,,,,CCM wanafanya hivyo....wanajua wananchi wakielewa watawachukia.....Pambana Nassari
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu anayekwenda kuwapaka wananchi mafuta kwa mgongo wa chupa ni hatari zaidi. Wao wanajua ardhi inaporwa wakati wa kkampeni tu? si wana viongozi huku majimboni kwa nini wasiripoti? au CHADEMA si chama bali ni Wanaharakati mbona hamueleweki? Hivi unajua ruzuku wanazozikataa zinatoka wapi? si kwa wananchi hao unaowatembezea bakuli na kuwanyang'anya kile walichobakiza baada ya kukupa zako huku kwenye ruzuku?NGOJA nikuache manake kama hujelewa kuwa wewe ni white paper basi.
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Achani mtazamo hasi hii inaonyesha wazi watu wanavyo ikubali CHADEMA kuwa wapo tayari kukisapoti kwa hali na mali ili kisonge mbele kueneza huduma hii ya ukombozi wa fikira kwa watu wengine

    Chadema wasilale bali wafanye kazi hizi pesa zitadaiwa kama hawazunguki nchi nzima
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na ole wake akose ubunge halafu tukamuona anatakata kwa pesa zetu za bakuli tutamfuata huko huko FOUNDATION FOR TOMMORROW manake tunajua huko ili ale mpaka awapigie magoti wazungu.
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo red: pambanua una maana gani ?
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Its no wonder cdm inaongozwa na Peoples Power, hivo raia wana kila sababu ya kukichangia, pasipo shuruti!
    Mleta mada kama una namba za michango ya mtandao waweza ziweka hapa ili watu waendelee kuchangia!
    Embu ccm jaribuni kuchangisha mtu muone kitakachowapata!...naamini watakaochanga ni watu kama Komba, Chiligati, Makamba, Mramba, Manji, Mwigulu, Kinana na watu wa jinsi hiyo walioneemeka sana na uwepo wa ccm!
     
Loading...