Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari amefunikwa kwa damu ya yesu-ccm hila zenu zimeshindwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Mar 28, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jinsi Dogo janja anavyowapelekesha magamba wamefikia hatua ya kupanga mikakati michafu dhidi ya Nassari lakini kwakuwa amefunikwa na damu ya yesu hila na mipango yote mibaya inagonga mwamba!
    Mytake:Jamani CCM shindaneni kwa sera na mkizidiwa uungwana ni kukubali na wala siyo kupanga mikakati ya kumdhuru Nassari.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tumeanza na mungu tutamaliza na mungu.
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    CCM wana roho za ibilisi, washindwe kabisa
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    dah hatariiiii

    huyu jamaa mamvi ni danger. angalia jinsi mwa kyeba alivyofanywa

    Hivi anafanya hajawa rais, je akiwa mkuu wa nchi.

    Si itakuwa Iraq?
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa damu ya Yesu kila mbinu mbaya ifeli
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wao wanguvu ya pesa na hila cdm wana Mungu.
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawamwezi
     
  8. L

    Loomu Senior Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamekwisha kushindwa kwa JINA LA YESU. sisi hatuwalaani lakini Mungu anaona atawajudge.
    NASARI, CDM SONGA MBELE MUNGU YUPO UPANDE WETU, nasi TUKO NYUMA YETU
     
  9. G

    Galaticos Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Viva CDM!
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    majungu haya, si useme mipango hiyo michafu....
     
  11. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Acheni kuleta udini wenu hapa, kwani chama gani ni cha shetani. Kila mamlaka imetoka kwa Mungu, mi sipendi cdm mnavyopenda kulitumia sn jina la Mungu.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wao wana pesa!!



    Sisi tuna MUNGU aliye hai!
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kati ya kosa ambalo CCM wanalifanya ni kuamini kuwa bado wanakubalika.
    Watu wakionyesha resistance yeyote ili kutuma message kwamba hawawataki.
    wao wanaona ni wapinzani wetu hao,
    watu wakiwaambia ukweli kuwa chama kinakufa wao wanaamini ni wapinzani wetu hao, ni chadema hao!
    wakipigwa mawe na wananchi waliochoka na utawala mbovu, utasikia lusinde anasema ni vijana wa CHADEMA hao, wakizomewa, utasikia wametumwa na CHADEMA hao!!! you guys need to know that, watu wamekichoka chama chenu..
    watu wanataka mageuzi..WENGINE HAWANA VYAMA ILA WAKITUMA MESSAGE ZAO KWENU KWA NAMNA MBALIMBALI HAMTAKI KUSIKIA NA KUELEWA KUWA MMECHOKWA!!!!!!
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Amefunikwa na damu ya Yesu. uhh yule mgamga wa kienyeji aliyeenda huko, cha mota atakiona.
     
Loading...