Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NASSARI aka 'DOGO JANJA' VIPI TENA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, May 31, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Lini utatimiza ahadi yako ya kumuoa Mheshimiwa mwenzako Halima Mdee? Au umempata mwingine? Funguka...
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa wewe yanakuhusu
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Zile zilikuwa mazungumzo baada ya habari tu
     
  4. S

    Somito Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 25
    Hii siyo ya jukwaa la siasa ndugu,ungeielekeza jukwaa la mapenzi pengine ingekuwa na mashiko.
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mkuu,hii ilikuwa moja ya ahadi za Nassari alizozitoa siasani.Ni suala la kisiasa...
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Mbona Halima alishafunga huo mjadala kitambo? Au ulikua jela mwenzetu? Tiririkaaaaaaa!
     
  7. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VUTA-NKUVUTE hakuna ahadi aliyotoa Nassari kuwa ni lazima amuoe mbunge Halima Mdee. Namnukuu Nassari "Wanasema sina mke, nikiamua naweza kumuoa Mdee ili jimbo la Arumeru liwe na wabunge wawili" Hicho kilikuwa ni kibwagizo tu lakini siyo ahadi wala lazima mkuu/
     
  8. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mmh mimi sikuhusiki hapa napita tuu.
     
  9. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    umekosea kidogo kwani swala la kuwa single ni la kisiasa hilo ni la kimapenzi zaidi, kwani uchumba mwisho mda gani?au kwako wewe mtu akioa ndio furaha?ungezungumzia maendeleo ya jamii ningekupa 5
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Umekosea kidogo kwani swala la kuwa single ni la kisiasa hilo ni la kimapenzi zaidi, kwani uchumba mwisho mda gani?au kwako wewe mtu akioa ndio furaha?ungezungumzia maendeleo ya jamii ningekupa 5
     
  11. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani alitoa 'Time frame' mbona unahangaika na mambo ya udaku, kwanini huzungumzii vile visima ambavyo viko tayrai na maji yanatiririka kikatiti?
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sasa wewe ndoa inakuhusu nini au wataka akuoe?
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,549
    Trophy Points: 280
    That was political joke bana, imekukaa akilini mpaka leo?
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Yan mtu unalalia banana beer unaamkia banana unategemea nini..
     
  15. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unataka kuwa mshenga??
     
  16. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Amebadili mawazo anataka akutie mimba wewe na siyo kukuoa....
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    watu wanataka kuolewa sasa alipotangaza hivyo, mleta mada alikuwa na aaplication yake ikabidi asitishe....
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mkuu unanikosea adabu.Unavuka mipaka.Mimi ni mwanaume rijali.Changia mada kwa busara na ustaarabu.Chunga sana kinywa chako...
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wanaume hatufatilii hoja za nani kamuoa fulani nani ame ahidi kumuoa furani...Arumeru kuna matatizo ya msingi na siyo Nassari kumuoa Halima.....Mbona hujauliza Annna Makinda kaolewa au bado ana bangaiza....
    Tujadili mambo ya msingi Tanzania tuna matatizo mengi sana na siyo huu upuuzi.
     
Loading...