Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari afyatuka: Kama maji hatuna flyover za nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanira1, Jul 9, 2012.

  1. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu nimemsikiliza nasari muda mfupi uliopita alichosema kweli kina manufaa tunataka fly overs barabara nne nne na madaraja ya kifahali wakati huduma ya msingi hasa na maji kwa wananchi hawana tujadili
     
  2. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    huyu jamaa nikichwa sana.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mh. Nassari akichangia leo bungeni ametiririka point kama mkongwe kabisa na mwisho hakuunga mkono hoja hadi majibu ya kwa nini Arumeru haina maji licha ya kuwa na vyanzo vingi vya maji.

    Akichangia kwa machungu kabisa, amesema kuna watu wake wanagongwa kwa ajili ya kuhangaikia maji!!!!

    Alipomaliza Nassari akaja mzee wa bendera ya CCM ina rangi gani aka Lusinde kuchangia.

    Kwanza alianza kwa kusema kuwa kuna mtu alikuwa anamfuatilia fuatilia bila ya shaka anataka kuumua na kusema siku hizi tumeendelea sana hadi kufiia hatua ya kugundua mtu anataka kumuua kwa kuangalia macho !!!=

    Katika kuchangia kwake leo hii hakufuka moshi na mwisho hakuunga mkono hoja kwa kuwa jimboni kwake watu hawana maji hadi kufikia hatua ya kunywa maji na mifugo hiyo haiwezekani!!!!!
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwakweli ametuwakilisha vema sana hasa watu wa
    1.king'ori
    2.kikwe
    3.leguruki
    4.usa-river
    5.kikatiti.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    tanira1 Sio barabara za kifahari, dhumuni ni kupunguza msongamano ili tuwahi kazini tuweze kushughulikia maji, imagine mtu una drive 21 km for three hours (tegeta to masaki) kila siku X2 means 6 hours back and forth... think.

    hakuna suala la kujadili hapa,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kun mbunge mmoja nadhani ni wa upinzani huyu anaponda kuwa wizara ya maji ivunjwe kwa kuwa imeshindwa kuleta maji.

    Huyo ni mbunge ni wa Namanyere, hajaoga kwa siku tatu alipokuwa Namanyere akasema yeye ni mwanamke je mwanamke itakuwaje. Ni Ally Kessy kwa kweli amenifurahisha sana.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kaka maji yashughulikiwe mwaka 2012 tangia CCM iko madarakani miaka 51 leo ?
     
  8. D

    Drake Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari jamvini,
    Naamini sitakuwa kuwa nje ya mada,kwani ukiondoa asilimia 60 ya magari binafsi yanayozunguka dar,ukawa na madaladala route zote Mara ya zilizopo sasa.msongamano utaendelea?

    Lakini pia tujadili njia mbadala ya kuondoa msongamano wa magari dar.
     
  9. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi tunahitaji, Huduma za jamii kama Vifaa Katika Zahanati, hospitali za wilaya, vitendeakazi vya Wakulima vijijini, uboreshaji barabara za chini kwanza..
    Halafu bado tunachekelea eti, flyover...
     
  10. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu point of corection hapo uliposema nassari ametiririka kama mkongwe....ilitakiwa uandike "ametiririka zaidi ya mkongwe"..
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Noted mkuu, kama reference ni wakongwe wa CCM sawa lakini CDM yote ni majenmbe na hivyo atakuwa ni kama amekwenda sambamba na wakongwe kama akina Zitto n.k
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda kijana mpiganaji!


    Namkubali!
     
  13. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu watanzania walio wengi wanaishi vijijini..wanatumia mudamwingi kwenda kutafuta maji na hii ni kwarika zote vijana,wamama,watoto,na wazee..hawa walitakiwa muda mwingi watumie katika shughuli za kilimo,na watoto wanatakiwa kuwa shule badala ya kuwaste the whole day kutafuta maji..by the way maji ni afya pia..you should think twice mkuu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante Lunyungu, ndo nataka kumwonesha huyo aliyeleta hiyo hoja dhaifu ya maji hapa, tulitakiwa kuzungumzia maendeleo maji sio maendeleo ni basic need, kama mpaka leo tunajadili maji maana yake WAO M kazi imeshawashinda siku nyingi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    serikali ihamie dodoma..
     
  16. D

    Davie Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la viongozi wetu ni kwamba wanafikiria mwisho Dar es salaam...utaongelea flyover lakini ipact yake ni kwa watu wachache sana(sio kwamba nasema flyovers ni mbaya).
    ila imekuwa ni kawaida ya wanasiasa..unakuta ni mbunge wa huko mbali lakini analalamika kuwa Dar mifereji haifanyi kazi mvua zikinyesha....
    Waziri wa ardhi ni nadra kumsikia mikoani ama wilayani..ila kila siku utamsikia anahangaika na viwanja na maeneo ya wazi ya Dar.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Nimeipenda hii Mkuu!
    Huyo Dogo ananifurahisha sana!
    Natamani wawepo Wabunge 250 pale majengoni kama yeye na bila shaka tungekuwa pazuri kimaendeleo!

    Viva Nassari!

    Viva Chama cha Demokrasia na Maendeleo!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Flyover ziwepo na tuone madawati shuleni na madawa mahospitalini.

    Sio kujaribujaribu mambo tu kama walivyofanya kwa issue ya Machinga complex!!

    Uzuzu wetu ndo mtaji wao!!
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Waambie Nsero wa chenyi.

    Uningwe mbora kamanda
     
  20. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    noted mkuu
     
Loading...