Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari afunika nyumbani kwa sioi sumari 15/6/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Jun 16, 2012.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika Hali isiyokuwa ya kawaida, siku ya Jana mbunge aw arumeru mashariki Mhe. Nassari dogo janja, aliendesha harambee kwa ajili ya ku drill maji, kujenga vyoo na bweni kwenye shule ya mazoezi ya elimu Maalum Patandi iliyoko maeneo ya tengeru kwenye kata ya akheri.

    Hii ndio kata anayotokea mbunge aliyetangulia na aliyekuwa mgombea Ubunge wa CCM sioi sumari.

    Marehemu sumari aliahidi kuchimba maji kwa miaka na hakuwahi kutekeleza. Leo dogo janja katekeleza akishirikiana na wananchi (participatory development) . Heko kwako dogo janja, kutekeleza ahadi Mpaka nyumbani kwa mpinzani wako.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Huu ni muda wa utekelezaji wa ahadi sio kufunika na kufunua! utoto tu ndio unaomsumbua huyu kijana!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuahidi ni jambo moja na kutekeleza ni jambo jingine,watekelezaji ni wachache na anachofanya Nassari kwa sasa ni jambo ambalo wengi hushindwa kufanya.
    Hongera Nassari.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kafunika nini? Watu wanaitaji kuona yale yote aliyosema kwenye ahadi zake yanatimizwa kama kushusha bei ya sukari, na kujenga barabara.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kuitisha harambee ndio kutimiza ahadi? Kila siku JK na Lowassa wanaitisha harambee kwa hiyo wanatimiza ahadi.
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Maendeleo huanza taaratibu, si mbaya dogo janja na anavyoendela maana hata miezi 3 hana anaonyesha kuwa ameanza kutambaa katika ahadi zake,tusubiri kuona atakapoanza kutembea na kukimbia, hongereni wana arumeru kwa kuchagua jembe lenu kuliko waliochagua wabwabwaji k.m lusinde,wasira, n.k
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ajenge barabara ni yeye anakusanya kodi? alichotuahidi huku Arumeru ni maji ambayo tayari sukari tunasubiri viwanda vitano vinavyojegwa huko Gombe
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani CCM walipokuwa Jagwani walikuja kufanya nini wasitimize ile miahadi ya baba mwanaasha ? halafu wameongeza nyingine kama tano wakati za mwanzo hata wajazishika
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    maendeleo ni ya wananchi wenyewe, bali ishu ni kwamba nani anaweza kuwa mobilize the society to play that role!
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Unapanda jukwaani kuto ahadi ukimtegemea sabodo aje ajenge visima? huu si utoto jamani?
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hongera Josh Nassari na kuna kilaza mmoja jana alisema humu JF watu wa Arumeru Mashariki wanadai kwanini sukari haishuki bei... Chapa kazi kamanda
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kazi yake ni kuibana serikali bungeni wajenge visima na wala siyo kutumia hela yake. Sijui mkigeuza kigoma kuwa Dubai pale Gombe mtawafukuza wale viongozi wenu?
     
  13. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    pole sana kwa kutegemea migongo ya watu wengine,umesikia akimwomba sabodo? Yeye kaitisha harambee ya wananchi wa jimbo lake, mjenga nchi ni mwananchi mwenyewe, nyie mnasubiri kujengewa na ndio maana mnauza mali za wananchi, tutahakikisha wananchi wanapata haki zao
     
  14. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa nilikua sijui kama SABODO ni mpiga kuwa wa arumeru.
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama harambee inafanyika kwa ajili ya kutimiza ahadi fulani kuna ubaya gani?Ulitaka Nassari atoe fedha zake mfukoni wakati wananchi nao wanatakiwa kuchangia kwa ajili ya maendeleo yao wenyewe na njia mojawapo ni hiyo harambee.
    JK na Lowassa sijawahi kuwasikia wakiitisha harambee zaidi ya kuona wakialikwa katika kuzifanikisha,sijui unapata wapi habari kuwa wanaitisha harambee.
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    lazima utakuwa umesoma na "chenge" oxford university londan. mwenzako akaspesholaiz kuiba + kauchawi, wewe umejikita kupotosha + majungu. ama kweli ccm imekamilika.
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sabodo hakuombwa kujenga visima bali ni dhamira yake binafsi ndio iliyomsukuma kusaidia kujenga visima baada ya kuona kijana ana nia ya dhati ya kuwaletea maendeleo wana Arumeru
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    mwenzako nape kitengo chake ni propaganda na uenezi wa magamba, tutajie wasifu wako ndani ya maukurutu-turned magamba!!!!
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimegundua humu ndani watu wengi hawaelewi maana halisi ya mbunge na kazi zake zaidi ya kwenda bungeni na kutunga sheria.
     
  20. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    punguza ufinyu wa mawazo, sabodo si mwananchi wa arumeru,pili si mwanachama wa cdm, je kuna barua yoyote toka cdm aliyoandikiwa sabodo ya kuombwa msaada au ni yeye kwa roho ya kiibinadam aliamua kujitolea?
     
Loading...