Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasita kumwita jina la JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jile79, Aug 26, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ndugu zanguni tangu kikwete alipoanza kung'ang'ania kuingia ikulu na kuomba sana awe anaitwa JK (Jakaya Mrisho Kikwete) badala ya JM yaani alidhamilia kuwasahaulisha watu ile imani ya JK (Julius Kambarage Nyerere) halisi kuwa nafasi ya urais haimfai....
    Mimi binafsi huwa nashindwa kumuita JK kwani huyu JM hafikii wala hana dalili za kuweza kufikia japo robo ya JK.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    AISEEEEEEEEEEEEE Usimpe basi kula(kura) yako
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    It begins with you............
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Nasika siku hizi wanamwita Jakaya Mziray
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...................huyu jm bwana
     
  6. z

    zeeth Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama kifupi cha jina lake linaweza kukufanya wewe kumuona hafai kwa kudai kuwa anajifananisha na kambarage nadhani cha kuzingatia ni mambo aliyoyafanya na si kifuppi cha jina lake kama unavyo fikiria wewe< TAFAKARI CHUKUA HATUA.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Wengine wanamuita Jakaya Kifaulongo.
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hii jeikei yako!!!!!!!!
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Au jakaya kilaza?
     
  10. b

    bobishimkali Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
     
  12. b

    bobishimkali Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. B

    Bull JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyerere ndie aliekosea kujiita JK, angejiita JN (Julies Nyerere)

    Kikwete nisawa kabisa kuitwa JK, JK imekusanya jina lake na babu yke ambayo ni surname yake, nyerere surename yake sio Kambarage bali ni Nyerere, kwa hiyo yeye Nyerere angeitwa JN Julius Nyerere na kikwete lazima aitwe JK(Jakaya Kikwete)

    Nyie wanamtandao wa kanisa la chadema mmekuwa kama mavuvuzela mpaka mnatia kichefuchefu sasa, mnajilazimisha kumfagilia mchungaji wenu awe Raisi wa tz kweli nyie ni kondoo mliopotea, Mchungaji Slaa hamuwezi Kiwete na Lipumba kwa lolote, Education nakadhalika
     
  14. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hatua gani? umeielewa mada kweli? ene wei, karibu ndani ya mjengo
     
  15. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    "...Nyie wanamtandao wa kanisa la chadema mmekuwa kama mavuvuzela mpaka mnatia kichefuchefu sasa, mnajilazimisha kumfagilia mchungaji wenu awe Raisi wa tz kweli nyie ni kondoo mliopotea, Mchungaji Slaa hamuwezi Kiwete na Lipumba kwa lolote, Education nakadhalika.." by Bull

    na wewe! unaweza kweli ukawalinganisha wote watatu kwa kigezo cha elimu?

    mnamwonea sana huyo Slaa, kwa kuwa tu ana sera za kutisha, majambazi, fisadi, wavivu, walaghai wote roho juu! mnasahau kwa siasa ni dume tangu enzi akiwa Roma, alikuwa kada wa CCM ENZI HIZO 1981!1!
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unaweza mwita Mbayuwayu lol:mad2: au Mzandiki:mad2:
     
Loading...