Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasita kuendelea kuandikia Gazeti

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 11, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    Baada ya tafakari ya kina nimeamua kuacha kuandikia mojawapo ya magazeti ya nyumbani ili nijipe muda wa kushughulikia mambo yangu mengine binafsi na kujipanga upya. Unless mambo yakibadilika lakini nadhani kuna makala moja tu ambayo itatoka na itakuwa mwisho wa kuendelea kuandika.

    Nawashukuru wote mlionisupport hadi sasa na ambao mmekuwa inspiration ya maandishi yangu mengi.

    Tutaendelea kuwa pamoja hapa na kwa njia nyingine ambayo natarajia kuianzisha muda si mrefu.

    Katika mapambano ya kifikra..

    Humbly yours,

    m.m. m.
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haya Mkjj, Tunakutakia mema tu siye.... i hope hamna mabaya yaliyokufanya uingiwe na hizo tafakari.

    All the best...
    psssss.... je unaweza kuya name hayo/hilo ma/gazeti?!
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Btw, umeandika unasita, hivyo inamaanisha ni kama unatafuta ushauri... lakini ndani ya habari inaonekana umeshachukua uamuzi tayari... which is which?!!! can you enlighten us pls..
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru sana kwa mchango wako. ni matumaini yetu kuwa hujashinikizwa kwa uamuzi huo uliouchukua.
    tunakutakia kila la kheri kaka
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona unaonekana kama unabip....kichwa cha habari then habari yenyewe kama unaomba ushauri lakini umesha amua.Any way naona unatuaga rasmi labda.
    Kama ni ushauri au maoni yetu tunaomba uendelee kuandika magazetini kwani mpiganaji hachoki hata akichoka amesha shinda.
    Kama tatizo ni njaa tunaweza tukawa tunakuchangia ili kupata mchango wako mkubwa sana kwenye magazeti naamini kuna watu hapa hawapajui lakini wanapata mawazo na mchango wako kwa kupitia kwenye magazeti unayo yaandika.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    sikusema nasita sita... nimesema nasita.. mwe hii lugha yetu. Kusita ni kukoma kufanya kitu.
     
  7. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wala usikonde mchango wako tumeuona! na kila baraka kwa unalopanga kufanya!
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkjj, kamusi sina hapa, lakini naamini wengi watakawo soma kichwa cha thread, wataelewa kuwa 'unasita sita' badala ya kwamba 'unakoma'.....
     
  9. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora mwana, maana kama tunaambiwa Unga uliomwagwa Bungeni hauna madhara yoyote, ELEWA NA NASISITIZA UNGA ILOMWAGWA BUNGENI, JAMANI ULIOMWAGWA BUNGENI HAUNA MADHARA, sasa sembuse wewe wakitaka kukuharibia ni mara moja, Kila la Kheri Mkuu, mimi nakupa 5.
     
  10. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukulu kusikia utakuja na njia ingine,,,otherwise mie nakuunga mkono uamuzi wako ili kkuwezesha kuchemsha ubongo jinsi gani utoke upya...1
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    Ieleweke sijasema nasita kuandika kwa Watanzania... no sir.. nabadili mbinu tu.
     
  12. L

    LeoKweli JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini hatutakusikia kwenye Payroll ya Rostam Aziz
     
  13. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nasita, although correct, is ambiguous due to the double meaning na inaleta picha ya kuwa na shaka zaidi (first meaning) kuliko ya kusimamisha uandishi wako kwa gazeti hilo. Nasitisha au nakoma is more definite.

    Naona unatumia full repertoire ya Kiswahili Mzee

    http://perl.kamusiproject.org/cgi-bin/main.cgi?right_frame_src=http%3A//perl.kamusiproject.org/cgi-bin/lookup.cgi%3FWord%3Dsita%26EngP%3D0%26SUBMIT2%3DLook+Up

    -sita { English: hesitate } [derived: Arabic]
    verb , [ photos: upload ]
    Swahili Example: kila mmoja alisita
    English Example: everyone hesitated

    -sita { English: move (slowly or uncertainly) }
    verb , [ photos: upload ]

    -sita { English: stop } [derived: Arabic]
    verb , [ photos: upload ]
    Swahili Example: hoihoi zilisita
    English Example: the shouting stopped
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    labda hicho ndicho nakikwepa...??? unfortunately for him. he doesn't have enough money to put me in his payroll..

    meanwhile.. I'm enjoying some congolese and oldtime music... "live" kwenye KLHN...
     
  15. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    What if he surmount sufficient funds and solicit your services?
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    Like an offer ambayo siwezi kuikataa... well.. it seems I will not have a choice then would I..?
     
  17. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata Zitto (Mh.) kasema bei yake hawaijui.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    is that so? where did he say that...?
     
  19. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, how could you miss that:

    Tanzania Daima.
    Jumanne, Julai 8

    "Jamani asiwadanganye mtu kuwa mimi ninaweza kununuliwa, kwani bei yangu haijulikani, na sitegemei kunyamaza kwa wote wanaoshiriki katika kutafuna rasilimali za nchi," alisema Zitto.

    Zitto alitoa kauli hiyo mwishoni mwa wiki mjini Tanga alipokuwa kwenye mkutano wa hadhara baada ya mkazi mmoja wa mjini humo kumuuliza kama kuteuliwa kwake katika kamati ya kuchunguza masuala ya madini kulikuwa na nia ya kununuliwa na kuukacha upinzani.
     
  20. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Well,seems like you'll just have to make one gentleman.
    There's no more room for 'devilicious' doctrines.
     
Loading...