Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasisitiza kuwa huyu si mvuta bangi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by fmlyimo, Jul 4, 2012.

  1. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    BEST huyu si mvuta bangi jamani, bali ni kijana mwenye nguvu za kutosha akifanya tahmini juu ya mgomo wa madaktari, ukosefu wa ajira na mambo mengine yanayokwenda katika nchi yetu.
    251977_331333723614936_629967923_n.jpg
     
Loading...