Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NASISITIZA:IKULU IMEHUSIKA KATIKA KUMTEKA NA KUMTESA Dr.STEVEN Ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Determine, Aug 6, 2012.

  1. D

    Determine JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyo maana kila wakati Rais kikwete anapojaribu kukana tuhuma za ikulu kuhusika anashindwa kujenga hoja,matokeo yake anaishia kutuuliza wananchi ;kwa nini tunadhani serikali imtese Dr ulimboka? na anamaliza kwa kusema serikali haikuwa na sababu za kumteka Ulimboka,(anafunga mjadala)

    ukisoma between lines maelezo haya ya RAIS yanaacha maswali mengi sana.ikwemo hili la kwamba kumbe serikali huwa inatabia ya kuteka/kutesa/kuua raia wake kama kuna sababu,sema kwa ULIMBOKA serikali haikuwa na sababu na huu ndo utetezi wa jk
     
  2. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Kwa kulifungia gazeti la Mwanahalisi, serikali imekiri kuhusika kwake katika kuteka, kutesa na ikibidi kuua wale inaowaita wakosoaji kama ilivyofanya kwa Dr. Stephen Ulimboka. Ili kuwanyamazisha madaktari Ikulu ilitoa maelekezo kiongozi wao akamatwe na ahojiwe na ikibidi ateswe hadi akiri kuwa kuna msukumo wa kisiasa nyuma ya mgomo wao. Kwa bahati mbaya Dr. Stephen Ulimboka, pamoja na mateso ya kunyofolewa kucha na kung'olewa meno, hakuwa tayari kusaliti msingi wa madai yao kwa serikali. Hilo liliposhindikana, nachelea kusema, agizo lilitolewa apotezwe katika misitu ya Mabwepande lakini kwa nguvu za Mwenyezi Mungu, hilo halikuwezekana kama ilivyopangwa.

    Kwa bahati nzuri sana Dr. Stephen Ulomboka yuko hai na mbinu zote za Ikulu kujaribu kujisetieri kwa kipande cha kaniki zimegonga mwamba na kama mazuzu wamekimbilia kulifungia gazeti la Mwanahalisi. Wengine tulitegemea Mhariri Mkuu wa Mwanahalisi, Said Kubenea, kuburuzwa mahakamani lakini kila mwenye akili anajua kuwa huko serikali lazima iumbuke tu hivyo wameamua kuuchuna. Raisi Kikwete, Mkuu wa TISS Othman Rashidi na IGP Saidi Mwema wanajitahidi sana kufunika mambo lakini majina ya wahusika wote waliomteka na kumtesa Dr. Stephen Ulimboka tayari yanajulikana na sasa ni swala la muda tu...kwa kulifungia Mwanahalisi ndio wanazidi kuchochea moto.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Samahani wakuu naomba kuuliza. Hivi Ulimboka alisharejea Tanzania?.
     
  4. I

    IWILL JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watanzania hawakujua wanachangua tabasamu la kiuaji kuingia Ikulu
     
  5. D

    Determine JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  6. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimetoka kula ban mwezi uliopita.
    Nilivyo na uchungu na mateso ya dr Uli,naona ntatoa nafasi ya kupewa 2nd ban!
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    tumeichoka hii habari sasa! watu tulishajua vichwani mwetu kuwa nani kahusika! tumetulia, tatizo jf sasa imenunuliwa sasa watu wakishapewa vi pesa kidogo wanakumbushia kumbushia! embu muacheni jembe atibike afu akija atatuambia vizuri! hizi stori za kwenye foleni za mabus mjini huku mmesimama tumezichoka bana!
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    nyie wenye hizi kauli ndo huwa mankuwa wasaliti!
     
  9. K

    Konya JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ila haka ka technic kamesaidia,najaribu kuunganisha dot kwa yaliyomkuta lema na la docta kama napata jibu
     
  10. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    serikali ndo zilivo,
     
  11. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nina hamu na BAN mod mpo? Je kwa wale wanaotutafutia Ban kama huyu mna mfanya nini?
     
  12. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Dhaifu kageuka Muuaji hahahaha kaazi kweli kweli
     
  13. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Uchungu upi mkuu? Si uende tu Muhimbili unaweza tuletea Mtoto wa kiume
     
  14. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kunguru naye ndege japo habebi abiria.
     
  15. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa masilahi ya nchi na wananchi wake, serikali huwa inafanya mambo kama hayo. Sitaki kuamini kwamba hili pia lilikuwa na maslahi ya nchi na wananchi wake!!
     
  16. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    tumechoshwa na hizi thread za ulimboka jaman.sasa basi tutakuteka mpaka ww.iacheni hii serikali imalize awamu yake mpka hapo 2015 mtakapoamua kumchagua mchungaji WEAPON aongoze nchi yetu.
     
  17. S

    Singo JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 814
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    mbona hiyo inafahamika,iliyobaki ni kuchukua hatua zaidi ya haya tunayosisitiza.Japo kwa sasa sijui nihatua gani
     
Loading...