Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikitika kuwaaga kwa muda JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIDUNDULIMA, Mar 4, 2011.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    jamani nawaageni kwa muda wa miezi minne. Nitawamiss sana. Kuna kazi ya kuumiza kichwa natakiwa kuikamilisha ili nisijeliwa kichwa.

    Mungu akijalia tutaonana majaliwa.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri....kazi njema na karibu tena!!!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Haya bwana!
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kazi njema mkuu ila ruksa kula chabo siku moja moja ucsepe jumla mkuu
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ukipata muda uwe unachunguliachungulia kidogo ili usijepitwa na mengi.
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila kheri.
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kila la heri na kazi Mkuu. Laiti ningelikuwa na ujasiri kama huo!
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    usisahau kutoa salaam zetu kwa nduguzo na marafiki. Pia uwe unachungulia kidogo kuona nini kinajiri hapa naamini hutavumilia kuishi bila jf
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Dah ila poa tu mkuu mungu akufanyi wepesi katika hilo. Pa1 mkuu
     
  10. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri mkuu, kazi njema!
     
  11. T

    Taso JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    good riddance
     
Loading...