Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikitika bati langu linaelekea kujaa ving'amuzi huku tcra wakikazana kupelekana shule za bil. 2...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mirindimo, Mar 23, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hivi jamani kwa nini kusiwe na king'amuzi standard kinachoshika local channels zote , hata kama mnahamia digitally ndio mnaendesha mambo kibabe hivyo....kwa hiyo kila television iwe na king'amuzi chake hii ni biashara ya CC......au ni utendaji mbovu wa hawa TCRA??????:A S 13:
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    huo ni mwanzo tu mkuu hata picha halijaanza unalalamika.

    Jiandae kuwa dj mkuu maana sebule zetu lazima ziwe kama studio za kurushia matangazo
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dah! mkuu hadi sasa nina ving'amuzi vitu, na. yote hivyo ni pumba tupu hakuna cha maana.
     
  4. J

    Jom.om Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sisi wa mikoani hata kimoja hatuna.
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    usiharibu hela yako buree na ving'amuzi, naoma nilikurupuka. kama umo poa nenda DSTV.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanasubiri wanasiasa waje wapige kelele ndiyo washituke.
     
  7. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tecnolojia ni mpya waachwe wakasome ili wajue wanachofanyia kazi
     
  8. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wenzetu wa Kenya wameanza maandalizi ya kuingia katika teknolojia ya Digital kwa kupeleka mswada wa sheria bungeni kupiga marufuku uingizaji wa TV za CRT na kuruhusu za Digital.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ishu sio CRT bali ishu ni ving'amuzi lukuki ambavyo ni shudu tupu.. hili sio bure kuna 10% za watu ndio zinatutesa sisi wanyonge maana hizo 138K za DSTV sio mchezo..
     
  10. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole Mkuu, mi nimeamu kubaki na dish la futi 6 kwa sasa. Hii ndio Tanzania zaidi ya tuijuavyo, Tusubiri mwisho wake tuone ni nini.
     
  11. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na tena ukitaka channels za MBC zote unaweza kufunga dish dogo pembeni ya hlo la 6ft na ukatumia receiver hyo hyo moja,. Unachofanya ni kuunga Lnb ya dish dogo kwny Disecq switch moja na hzo za dish kubwa,mchezo umeisha.
     
  12. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Me napenda kuwashauri msiwe na haraka ya kununua kingamuzi chochote kwa sasa as inavyoonekana wote hawajitambui naka ukinunua utajikuta unavyo kiabao ndani. Go for DSTV for now then mwakani utapata jibu au baada a miaka miwili. Its possible that most of the TV channels will join DSTV for better coverage while for one local subscriber to show up.
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli tucwe na pupa na hawa jamaa awajitambui kabisa ngoja watakapo jitambua wakaja na jambo la muhimu ndo tuamue tufanye nn ila kwa sasa dish ni best solution kuliko huu wizi wanaotufanyia mchana kweupe
     
Loading...