Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia zina tofauti anaejua msaada pliz!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kazuramimba, Nov 7, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu pale Ardhi wanatoa Bachelor of Arts in Economics nasikia hii nitofati na ya UDSM japo majina yanafanana.so pliz anaejua tofauti anijuze.!!!
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Tofauti hakuna.SOURCE:prospectus.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    me hiyo ya ardhi siielewi hata,wanasoma na vitu ambavyo cjui kama vina implication yoyote katika uchumi
     
  4. k

    kazuramimba Senior Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kivipi mkuu fafanua basi coz umeandika kifupi mno.!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    anyway,ya ardhi haiko vibaya sana ila wahusika wenyewe wanailalamikia kwamba hawaend fild,ndo yanakua yale yale ya udom.
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    acha kumdanganya dogo,ya pale ud 1st year field hawana na kuhusu udom haikuwepo kabisa mpaka 3rd year,ila ya pale ardhi field wanazo mbili,kwahiyo kitu kilichobaki ni wewe tu kujishughulisha na shule ila course ipo poa,ila jiandae kusoma masterz maana BA eco haina ishu now.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ebu angalia hyo ya ardhi unambie wanaenda fild lini na lini,ya ud najua wanaendaga 2nd yr.
     
  8. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni course ipi yenye ishu siku hizi.... naomba msaada wako
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    medicine,education na agriculture.
     
  10. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    kwa kuongezea education about science subjects,land management and valuation,nursing,real estate agents/developers,pharmacy,kwenye kilimo maafisa ogani wanahitajika sana sana na actuarialist.Hizi ndio courses au professionals zinazo na zitaendelea kuitajika maana bado wataalamu hawa hawako flooded kwenye market ya ajira.
     
Loading...