Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia yale ma v8 yana pigwa mnada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yangoma, Sep 2, 2011.

  1. yangoma

    yangoma Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwema wa jf nimesikia mtaani ila sina uhakika kuwa yale mashangingi ya vigogo yananadiwa je kama ni kweli si watauziana humohumo
    nipeni ukweli
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    umesikia habari hizi mtaa upi? tunazisubiri mitaa ya daily noise samahani, daily news!
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,962
    Likes Received: 6,673
    Trophy Points: 280
    Si rahisi weweee! Halaf iweje?
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hizo porojo mmezizungumza MSIKITI gani manake hapa msikitini kwetu hazijatufikia.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Hata kwa dawa hayawezi kupigwa mnada, sanasana watajigawia kwa bei sawa na ya kununua bajaji
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Join Date : 1st September 2011
    Posts : 18
    Rep Power : 0
    Tuwafahaumu wageni na habari zao!
    Akikomaa atafahamu chakuandika!
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    huyu bwana sijui kama kapitia jukwaa la ukaribisho. isije kuwa napesquad kaja kutupotosha humu ili tusijadili habari za muhimu tujadili ujinga tukasahau ya igunga,kagoda,jk nk
     
  8. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anajua yupo FB au Hi5.........
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaani umekuja kuteletea majungu tu hapa/. Nenda kwanza kamalizie suala la mahakama ya kadhi
     
  10. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Pumbavu wacha kukashifu nyumba za ibada za wenzio.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Karibu JF ila next time news kama hii unaipa jina la Tetesi bse hauna uhakika!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa tz yetu hii ni ngumu tena sana
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kugawiana ndo kwa kiswahili tunaita mnada. nenda ukaone kama utapata!
    <br />
    <br />
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    He! Mbona unatukana mkuu?
     
Loading...