Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia watuhumiwa wa ufisadi ndani ya ccm wamepewa barua zao rasmi leo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaseko, Apr 30, 2011.

  1. K

    Kaseko Senior Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeambiwa hivyo lakini ninaomba wanajf mtujuze aliye na habari zenye uhakika mi nimejiuliza wataweza kweli au ni michezo ya kuigiza
     
  2. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sema kwanza uliposikia kabla haujatupa hiyo kazi
     
  3. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF mnavyoshambulia watu mpaka watu wanaogopa kuweka tetesi,.Mara utasikia we need source... mara source please!.
     
  4. koo

    koo JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nikweli wamepewa rasmi leo na sio watatu zimetoka jumla ya barua tisa cjapata majina ya wote waliopelekewa barua lakin nimeelezwa zinaandaliwa nyingne 6
    source chanzo chakuaminika ndan ya ccm
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    lakini msijeshangaa mkisikia majina ya waliopewa barua sio hao mnaofikiria. Chama cha Magamba hakiishi maajabu na usanii, utasikia waliopewa barua Rajabu Juma, Hassani lweche nk, hakuna cha EL, RA wala AC.
     
  6. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa ufalme wa ccm ndo huu.
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Do you expect anything white out of the charcoal? Wait and see
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Miraculously yes, otherwise nothing white can come out of the charcoal
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah, after all we are the nation of miracles; Loliondo, ghost security, fore tellers and the like!
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inaonekana Dr anawatesa sana hawa jamaa maana kama zimetoka 9 huku ilitarajiwa ziwe 3 kwa kuanzia hata kama wamefanya usanii wamelazimika kuufanya kwa presha ya Dr na hakika utawagharimu
     
  11. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Majina yakifahamika tafadhali tujulisheni nataka nikakeshe nikisherekea ila naogopa wasije wakatutajia majina ya watu tusiowajua.Sitashangaa nikisikia watu kama;
    i.Milio Madafa (balozi wa nyumba kumi)NDUNGU-GONJA-SAME.
    ii.Mesherumanya Mamboleo (balozi wa nyumba kumi)KETUMBEINE-MONDULI.
    -
    -
    -
    -
     
  12. E

    ESilaa Member

    #12
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni vizuri tukafahamu barua hizo zinahusu nini-Kufukuzwa uanachama, kuombwa wajiuzulu kwa hiari yao, au kitu gani...? vinginevyo hakutakuwa na umuhimu wa kufahamu kuwa wamepewa barua
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Akina nani hao..lol
     
  14. Mwalimu Mkuu

    Mwalimu Mkuu Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    harusi ya mjukuu wa mfalme ilipendeza sana, watu wakisubiri busu la kate na prince.....! Hamna habari nyingine za ulaya!
     
  15. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kama barua zenyewe ni kama njugu basi ili picha la kiindi
    tumeibiwa kiingilio na star wa movie atakalia kuimba nyimbo za mapenzi tu hakuna madhala hapo.
    namuonea huruma NAPE ina maana anakwisha kisiasa fasta namna hii, hata hakudumu
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,003
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    Wakuu tahadhari.jukwaa hili linatumika kupima upepo!
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sioni kiongozi yeyote wa ccm mwenye dhamira, nia ya dhati uwezo wa kuandika na kusaini eti barua ya kumvua uongozi mbali na uanachana mheshimiwa edward lowassa, rostam aziz, andrew chenge, fredrick sumaye na wengine. mtasubiri watu wafukuzwe mpaka mwisho wa dunia
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe ni headteacher kweli kweli!ukitaka mambo ya kate na prince ingia facebook.
     
  19. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    This is a day dream
     
  20. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM will soon collapse,the way we are witnessing betrayal and denial of fund raiser within the ccm while the main receiver is pretending to be clean while he is not.mr.Jakaya why can't you resign? We Tanzania citizen we have lost trust in you
     
Loading...