Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia usiku wa leo kuna mtu kachinjwa zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maquiseone, Sep 15, 2009.

  1. M

    Maquiseone Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hey wana jamvini mwenye taarifa hizi atujulishe vema ni kweli?
    Na kama ni kweli itakuwa tunaelekea wapi hasa?
    Tafadhalini tuliangalie kwa ufasaha kama ni kweli
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umesikia wapi? sisi hatujui weka chanzo cha habari tukiulize?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
Loading...