Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia sauti.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charndams, Sep 23, 2011.

  1. c

    charndams JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni ijumaa nyingine, namshukuru Mungu. nahisi upungufu mkubwa mwilini, Kuna kitu nimekosa,. Huzuni imenigubika siku 21 zilizopita ila leo nimeamua liwe liwalo lazima nikamuone mpenzi wangu, asali ya moyo wangu, mtuliza wa machozi, mwenye kutia joto ubaridi. I i mic u so much mommy, i am coming Tonight. Naondoka jamvini hadi hapo Jtatuuuuu........
    wikiendi njema...mwaaaaaa!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kwani ulikuw ana muda gani hujaonana nae
    na je kwa muda huo wote hujacheat
    hujatamani
    hujakiss
     
  3. c

    charndams JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    u know very well i cant do that Mr. Rock. nakula kwa macho tu hata Maria anajua hilo
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli ulijiwekea speed govenor ni bora sana
    Mpe heshima yake mwenzako na shukrani sana kwa uvumilivu huo
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Basi kama wewe kweli hujacheat, Maria yeye ameshacheat mara kibaooo. Kalagabaho!!
     
  6. c

    charndams JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahahaha..utapigwa risasi weye
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    So wanafichiana siri hao sio
     
  8. c

    charndams JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    thank u
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    karibu mkuu
    Jitunze hivvyo hivyo na heshimu ndoa yako au uchumba wako
     
  10. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Luck maria...ingekua wanaume wote waaminifu kama wewe na mchumba wangu..UKIMWI ungeisha kabisaaa.
     
  11. c

    charndams JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu. ni ndoa tena halali kabsaa. hata baba mtakatifu ameridhia na kunibariki
     
  12. c

    charndams JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    najaribu tu mkuu. kila siku napiga sala na kuomba Mungu aniepushe. Najipa vikazi kibao wakati wa leisure. Nampa hongera mchumba wako pia
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi Kwani ni lazima m2 kuaga ktk jamvi kwa kila kitu? kwani uwepo wa m2 mmoja au kutokuwepo kunawaathiri nini ktk jamvi. Huu naona kama ulimbukini vile?
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ubarikiwe sana sana na msalimie sana mwenzako utakapokutana nae na mwambie ana ndoa imara sana
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Kuna somo katoa unless hujamuelewa..
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu naona Likwanda hajapata ujumbe hapo ndo maana
    Na ujumbe uko wazi kabisa na nia sio kuaga
    maana hakuna mtu anayemuaga mwenzake hapa
    Ukichoka unajiondokea kimya kimya hata mwaka hakuna atakayekutafuta may be wale watu wako wa karibu
     
  17. c

    charndams JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu. nadhani tunahitaji wengi kama wewe
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu karibu sana
    Unapoona topic read between the line kabla hujapost maana unaweza kuchemka mbaya ukajikuta unakuwa laughing stone
    Hii topic ina ujumbe wake na ndo maana watu wamechangia na isingekuwa na maana watu wangeipotezea mazima
     
  19. c

    charndams JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    samani Likwanda kama nimekukwanza. hata hivyo kwani kuwaaga wapendwa kuna tatizo gani?
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hapo kwa buluu, unamaanisha mpenzio/mwenza? for a second i wanted to say 'oh,there goes mommy's buoy!'

     
Loading...