Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia madaktari wamegoma tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M'Jr, May 25, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Niko kwenye kikao so sijui nini kinaendelea ila kuna mtu kapita hospitali ya mkoa niliko anasema madaktari wamegoma, hivi inatokea na maeneo mengine pia au?
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Wasigome wakati huu ambapo tiba mbadala ipo hoi india
     
  3. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndg napita wala hiyo hbr sijapata nitalejea badae kidogo
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wala siwezi kubisha kitu hapo endapo madai halali ya Madaktari pengine yalichukuliwa tu kama 'Upepo wa Kupita' vile sasa unafikiri wenyewe hawana akili kujua wafanye nini zaidi hadi hapo?
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu hspl ya mkoa gani?
     
  6. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    BAdo hawajagoma lakini wanajiandaa kuhudhuria kwenye mkutano wao mkubwa sana kesho kupeana feedback ya usanii waliofanyiwa na serikali siku zote hizi tangu Mh.presidaa alivyoingilia kati mgomo wao..Maamuzi mazito yanaweza kutolewa!!
    Labda hapo ulipoambiwa wamegoma walikuwa wameondoka kuja Dar!
     
  7. S

    STIDE JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hawana ubavu wa kugoma!!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Waambie wakitoka kwenye mkutano wao waje pale jangwani saa kumi kuja kusikiliza suluhisho la matatizo Yao mwaka 2015
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Shiiiiiii! Sema pole pole jamaa wasikusikie.
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,759
    Trophy Points: 280
    Madai yao yaliishatimizwa, Mpona, Nkya, Nyoni na Mtasiwa hawapo tena wizarani. Na yule mchawi Maji Marefu kaenda kutibiwa India kwa hiyo hakuna haja ya kugoma tena kwa kuwa wagonjwa wao ni sisi walalahoi tu. Wanaonyima haki za madaktari hawatibiwi hapa hivyo mgomo hautawaathiri hata kidogo
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kugoma bongo? Dawa ya mgomo inapatikana magogoni,ni kikombe kimoja cha ghahawa na ukitoka hapo tu tayari pepo la mgomo lina kutoka.Waulza akina mkopi na akina ulimboka,wapi cdm na maandamano ya kupinga mswada wa katba.Walipopata ghahawa wakaibuka na majibu ya ndiyo mzee
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waondoke zao nao waache kulinga wafanye kazi,. Watu hawana msimamo tuliwaungs mkono kipindi kile wakalegeza msimamo,. Hatukubali waendelee kutesa watu tena
     
  13. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bana, waligomaje awali mpaka JK akaingilia kati?
     
  14. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kufanikiwa Tanzania usigome kwa sababau maisha yamekubana na huna jinsi au kwa jazba kwa sababu umeona rafiki yako au mtu unaye mfahamu amekuwa tajiri ghafla. Ili migomo iwe na manufaa ni lazima kuwepo na determination and with that determination there should be a determined destiny of either getting what your fighting for or dying without, there should be no compromise. However, because of umaskini and not having a common determination and well defined reason for what your fighting for its easy to get apart and to that end you never get what you desired. Believe me what is happening in bongo land in the so called migomo it is a joke of the day, all participants they never have a common understanding.

    Look on the recent arab spring revolution, it was a die or live commitment, it was a lose - win situation and not looking for compromises as its used to happen in Tanzania, so called peace loving country.In politics there is no such terminologies as win-win situation, there is only win-lose situation and we should learn it. So what is called mgomo in Tanzania is basically fighting for individual jealous
     
  15. uniq

    uniq Senior Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli kama wana mpango wakugoma wacha wagome. ila ikifikia hapo utasikia baba RZ 1 anasafiri maana jamaa hawezi kabisa uongozi. sijui nani alimchagua????
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sijui nisimame upande gani hapo maana madhara mengi ni kwetu walala hoi na siyo hao wanaosababisha huo uzembe maana hata wakati hali ikiwa shwari wanaenda india. Na upande mwingine bila hivyo vifaa havitanunuliwa na ni haki yetu. Du kazi kweli kweli Mungu tu atuepushe na hili balaa!
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    bado hawajagoma lakini wamepanga kukutana kwa tathmini ya utekelezeji wa makubaliano yao na serikali.inavyoonekana serikali imefanya usanii hivyo tusishangae kushuhudia mgomo mwingine
     
  18. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe unasikia! Duh!!:der:
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    yeah,ni kwel wauguz wa mkoa wa MARA wamegoma na wamesababisha vifo vya watoto wa3 na mtu mzima m1.
    source ITV
     
  20. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hiyo siyo migomo ni majaribio ya migomo
     
Loading...