Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia kuna watu wasiomwamini mungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Exaud J. Makyao, Jan 26, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tafadhali kama kuna mtu yeyote asiyemwamini mungu kabisa naomba kufahamu kuwa msimamo wako ni nini.
    Niko tayari kusoma maelezo yako kwa unyenyekevu mkubwa.
     
Loading...