Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia kuna degree za "chupi"

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tanzania kwetu, Jul 7, 2012.

  1. t

    tanzania kwetu New Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jf naomba mnisaidie katika hili,juzi katika pita pita zangu nilikuta watu wakizungumzia kuhusu degree ambazo wanachuo huzipata huko wanakoita chuo kikuu.
    Sikuelewa pale nilipomsikia mmoja wa wachangiaji wa ile mada akisema "kwani siku hizi ni degree basi!,ni degree za chupi tu"kwa sababu nilikuwa nasubiri gari sikuweza kumuelewa anamaanisha nini,hebu wewe nisaidie kama unaelewa
    Asante!
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Post 2
    Rep, Power 0
    Likes Received 0
    Likes Given 0.
    Chupi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndo Tz kwenu
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unachoshangaa ni degree zachupi? Je huna taarifa kwamba kuna hata Uwaziri wa chupi, Ukuu wa mkoa wa chupi, Ukuu wa wilaya wa chupi, Ubunge wa kuteuliwa wa chupi nk? Rushwa ya ngono nchi hii haitamalizika kwani mizizi yake iko hata kwa viongozi wakubwa wa kitaifa letu.
     
  5. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,320
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    degree za chupi zinamaanisha mabinti wameenda kusoma chuo lakini uwezo wao ni mdogo ila wamebebwa na waalimu wao kwa kutembea nao wakawa wanapewa mitihani,test na kupewa maksi nzuri mtindo huu nasikia upo sana IFM,CBE,UDSM
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Digrii ya chupi ni my daili bred is injinia! Am soli am glad i remove my name!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Bigirita says thank you Eeka Mangi for this very useful post
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ebu nenda pale mlimani nafikiri utapata jibu zuri tu....!
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    This reminds me! Miaka ya 90, kuna waanafunzi watano toka kitivo fulani UDSM walitakiwa kurudia mitihani (supplementary), waliporudia wakashikwa tena. Mmoja wao (binti) akamuendea lecturer wakaongea akachomoa. Kijana mmoja alipogundua hilo nae akamfuata lecturer lakini akatolewa nje.

    Siku mbili baadae akamkuta lecturer yupo UDASA anapata kilaji na wenzake, dogo akamfuata lecturer na akamwambia: "Fulani (akimtaja yule binti) tulikuwa na matatizo sawa na ukamsaidia, na mimi naomba unisaidie. Kama ni kuvua tu chupi nami nitakuvulia hata sasa hivi".

    Btw: Usiniulize kilichotokea baada ya hapo....
     
  10. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tel us kilichotokea ni tifu au dogo nae alipakatwa pale pale?
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    kweli huyu memba mpya itabidi tumpe jina la CHUPIII... Yani post yake ya kwanza ni chupii mweeeeeeeeh!
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hizo ndo posho wanazojilipa walimu kwa kazi 'ngumu ya kufundisha' baada ya serikali kuwatupa..< kwa mujibu wao wenyewe >
     
  13. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umenifurahisha sana, kama mie nilivyokoment kwenye moja ya thread za huyu jamaa.
     
  14. u

    upara Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    degree za chupii? inamaana wanasemwa dada zetu kuwa vilaza wanategemea kutoa...ndo wafaulu. je hakuna wanaume wanaopata digriii hewa na hawa tutaita wanapata degree za aina gani? au nao hivohivo?
     
  15. k

    keyjey Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii ni mfululizo wa threads za kumdhalilisha mwanamke kama kawaida ya hapa JF.
    Yaani miaka mitatu/minne/mitano.Assigments,tests,mitihani ya term,finals,disertation vyote alale na malecturer ni Uongo...na masomo yenye malecturer wanawake ??
     
  16. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    yap zipo,kavue na wewe upewe!
     
  17. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    hakuna kudharirisha mwanamke ni kweli zipo tena nyingi tu, na darasani inakuwa inajulikana nani kafaulu kwa kutembea na lecturer flan
     
  18. B

    BENJAMINI SHAMBARIA New Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafanya mapenz na malecture ili wafaulu mitihan ila wanasahau kuwa starehe ya muda mfupi upoteza matarajio na mafanikio yajayo.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,814
    Trophy Points: 280
    ENG Stella Manyanya
     
  20. M

    Malebe Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zinaitwa STD's yani Sexually Transmited Degrees!
     
Loading...