Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nasikia jengo la UVCCM wanauza apartment Hebu nijuze je sisi wana opozisheni tutapat?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Songasonga, Apr 30, 2011.

  1. S

    Songasonga Senior Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia fununu kuwa lile jengo lefu la UvCcm sasa unaweza book apartment Hebu wanaojua watuambie na je nikinunua nitapewa hati? Wakati mmiliki ni CCM ?
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kwenye pesa akuna CCM .wewe nenda kachague lipa upewe apartment.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nataka kuuza magwanda ya chadema kutoka afrika kusini natafuta apartment kama nitapata hapo kwenye hilo jengo la uvccm nitafurahi sana.
    maana nimetafuta katikati ya jiji nimekosa nisaidieni waungwana.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwenye masuala ya kupangisha haulizwi chama bwana mkubwa.we
    nenda fungua business na kwenye hayo magwanda changanya na vazi la kijani pia
     
Loading...