Nasikia inawezekana kutuma sms kwa kutumia pc!

Emmado

JF-Expert Member
Dec 2, 2010
209
215
Naombeni msaada wa "softwire" itakayo iwezesha pc yangu kutuma sms. pili naombeni softwire ya kuweza ku "locate" simu ilipo!
Nataanguliza shukrani!

​
 
Kutuma sms huwezi kupata ya bure labda trail. But kama we ni programmer let me know nikuelekeze unapoweza kupata resources za kutengeneza hiyo app.
 
software zpo ngoja nikikumbuka jina lake nitakujulsha....

Mkuu nahic sijaelewa yaani ku2ma sms bila kuweka line ya mtandao wowote ?
kama ndivyo tafadhari ukiikumbuka naomba unijulishe na mimi pia.
 
Just use ovi if ur nokia user;but the phone must be connected to pc
nadhan hujamwelewa, mim nilivyomwelewa anataka ku2ma sms kupitia pc yake pind awapo kwenye net, ni rahisi fungua website ya tigo kisha wanakupa maelezo jins ya kudownload hyo software, lakin utakayem2mia ndie atakae kuwa anakatwa pesa endapo atakubali kupokea sms toka kwenye mtandao, lakin kama unataka kuunganisha simu yako 2mia cd ku istal program iitwayo mobile pc suit, hyo cd ulipewa wakat unanua cm, kama ni ya kichina bas haiwezekan
 
Niliwahi sikia Kuna jinsi ya kutuma SMS za bure mara uwapo mtandaoni. Haihitaji simu yako iwe connected.
 
Nina ujuzi wa programing "please tell me how to do it!"
 
mkuu hata kupitia modem yako ya Internet unayotumia kwenye computer mbona waweza kutuma sms au wewe watakaje??
 
Zipo site nyingi zinazotoa huduma kama hiyo, lakn mara nyingi sms zako zinaambatana na matangazo! Jaribu kugoogle kitu kinaitwa wadja (nadhani site yao ni wadja.com). Ni miaka kadhaa toka nitumie hiyo, sina hakika kama bado wako poa (kumbuka delivery ya sms inadelay kidogo)
 
Nina ujuzi wa programing "please tell me how to do it!"
Great tutorial on how to send and receive SMS from your computer using GSM modem.Google "codeproject gsmcomm sending and receiving sms"Used gsmcomm library to succesfully build remote light switching app(computer outputs light switching code to digital output card depending on received message).You will also need to download IDE to build and compile your app. VS studio express edition available for free download from microsoft site.
 
Back
Top Bottom